Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:10 20/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Dự án Xây dựng đường trục xã đoạn Thôn 4 đi Ngòi Nghìn xã Đạo Viện, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí được giao tại quyết định số 401/QĐ-UBND ngày 26/10/2022 của Uỷ ban nhân dân huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
13:30 30/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
366/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/12/2022 13:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đạo Viện
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:09 20/12/2022
đến
13:30 30/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:30 30/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/12/2022 (29/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư giao thông Đường Lâm Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán SN32, Ngõ 212 đường Tôn Đức Thắng, Tổ 9 - Phường Hưng Thành - Thành Phố Tuyên Quang - Tỉnh Tuyên Quang
2 Công ty TNHH Khởi Vũ Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 29, đường Tôn Đức Thắng, tổ 19, phường Hưng Thành, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang - - - Tỉnh Tuyên Quang
3 Công ty TNHH Khởi Vũ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 29, đường Tôn Đức Thắng, tổ 19, phường Hưng Thành, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang - - - Tỉnh Tuyên Quang

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
72.9001
100m3
2
Phá đá kênh mương, nền đường bằng máy khoan Fi 76mm - Cấp đá IV
15.9862
100m3
3
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
8.5524
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤500m - Cấp đất III
63.2359
100m3
5
Xúc đá sau nổ mìn bằng máy đào 1,25m3 lên phương tiện vận chuyển
15.9862
100m3
6
Vận chuyển đá sau nổ mìn bằng ô tô tự đổ 10T trong phạm vi ≤500m
15.9862
100m3
7
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.4665
100m3
8
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB40
15.0729
m3
9
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB40
13.163
m3
10
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.2201
m3
11
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0285
tấn
12
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0739
100m2
13
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.1879
m3
14
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.0582
tấn
15
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.0938
tấn
16
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.055
100m2
17
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu
8
1cấu kiện
18
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
0.0527
m3
19
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0028
tấn
20
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0036
tấn
21
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0677
100m3
22
Bê tông ống cống, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.89
m3
23
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤10mm
0.106
tấn
24
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.4689
100m2
25
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m - Đường kính 750mm
9
1 đoạn ống
26
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống chống; ĐK ống cống D0,75m (bổ sung Thông tư 12/2021)
9
1 ống cống
27
Đệm cấp phối đá dăm loại 2
0.0245
100m3
28
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.0294
m3
29
Tháo dỡ ống cống cũ
5
1 đoạn ống
30
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
6.174
m3
31
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤500m - Cấp đất III
0.39
100m3
32
Xúc đá sau nổ mìn bằng máy đào 1,25m3 lên phương tiện vận chuyển
0.0617
100m3
33
Vận chuyển đá sau nổ mìn bằng ô tô tự đổ 10T trong phạm vi ≤500m
0.0617
100m3
34
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3.2511
100m3
35
Rải giấy dầu lớp cách ly
27.0923
100m2
36
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
487.6619
m3
37
Gỗ đệm dày 2cm
0.0851
m3
38
Matit nhựa chèn khe
0.1414
m3
39
Cắt khe dọc đường bê tông ,chiều dày mặt đường ≤ 14cm
5.3377
100m
40
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
2.6021
100m2
41
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2918
100m3
42
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.7629
100m2
43
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
21.58
m3
44
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
8.51
m3
45
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
1215.81
1 cấu kiện
46
Vữa xm M100
1.09
m3
47
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.4742
100m3
48
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
37.93
m3
49
Đệm cấp phối đá dăm loại 2
0.0948
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤500m - Cấp đất III
0.766
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ ĐẠO VIỆN như sau:

  • Có quan hệ với 12 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.434.565.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.421.808.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 106

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây