Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.612.213.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.609.467.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.612.213.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.609.467.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHH HÒA NGHĨA
26/06/2019 09:51
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/06/2019 09:44
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp tuyến mương tưới Huy Hốt- Manh Sông xã Diễn Bình, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với 5 gói thầu.
01/06/2019 09:19
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải KHLCNT 20190600119 của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với 5 gói thầu.
01/06/2019 09:15
UBND xã Diễn Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp tuyến mương tưới Huy Hốt- Manh Sông xã Diễn Bình, huyện Diễn Châu.
01/06/2019 07:00
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/05/2019 16:00
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng chia lô đất ở dân cư vị trí: Tại vùng dân cư xóm 2, xã Diễn Bình, huyện Diễn Châu (giai đoạn 1) của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với 5 gói thầu.
20/05/2019 15:53
UBND xã Diễn Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng chia lô đất ở dân cư vị trí: Tại vùng dân cư xóm 2, xã Diễn Bình, huyện Diễn Châu (giai đoạn 1).
20/05/2019 07:00
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/05/2019 21:44
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT liên xóm từ xóm 3 đến xóm 5 và từ trạm bơm số 3 đến bờ đê, xã Diễn Bình, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với 4 gói thầu.
03/05/2019 21:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Diễn Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHH HÒA NGHĨA
26/06/2019 09:51
UBND xã Diễn Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/06/2019 09:44
UBND xã Diễn Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp tuyến mương tưới Huy Hốt- Manh Sông xã Diễn Bình, huyện Diễn Châu với 5 gói thầu.
01/06/2019 09:19
UBND xã Diễn Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và chi phí hạng mục chung. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 167 ngày 06/09/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
06/09/2017 08:02
UBND xã Diễn Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 162 ngày 26/08/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2016 07:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHH HÒA NGHĨA
26/06/2019 09:51
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/06/2019 09:44
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp tuyến mương tưới Huy Hốt- Manh Sông xã Diễn Bình, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với 5 gói thầu.
01/06/2019 09:19
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải KHLCNT 20190600119 của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với 5 gói thầu.
01/06/2019 09:15
UBND xã Diễn Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp tuyến mương tưới Huy Hốt- Manh Sông xã Diễn Bình, huyện Diễn Châu.
01/06/2019 07:00
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/05/2019 16:00
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng chia lô đất ở dân cư vị trí: Tại vùng dân cư xóm 2, xã Diễn Bình, huyện Diễn Châu (giai đoạn 1) của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với 5 gói thầu.
20/05/2019 15:53
UBND xã Diễn Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng chia lô đất ở dân cư vị trí: Tại vùng dân cư xóm 2, xã Diễn Bình, huyện Diễn Châu (giai đoạn 1).
20/05/2019 07:00
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/05/2019 21:44
Bên mời thầu UBND xã Diễn Bình đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT liên xóm từ xóm 3 đến xóm 5 và từ trạm bơm số 3 đến bờ đê, xã Diễn Bình, huyện Diễn Châu của chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình với 4 gói thầu.
03/05/2019 21:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diễn Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khoảng khắc bạn nghi ngờ mình có thể bay, bạn mãi mãi không còn có thể bay nữa. "
James M. Barrie
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026