Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 236.875.266.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 199.262.320.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 236.875.266.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 199.262.320.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,88%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Chi phí bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Bảo Hiểm Bưu Điện Khu Vực Nam Trung Bộ
02/04/2026 11:15
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ và Xây dựng Việt Quang
02/04/2026 11:13
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG GIA NHA TRANG
02/04/2026 11:11
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK XÂY DỰNG THÁI SƠN
02/04/2026 11:07
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp sửa chữa đường và HTTN đường từ đường Huỳnh Thúc Kháng thôn Đông Dinh. của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh với 4 gói thầu.
02/04/2026 11:01
UBND xã Diên Khánh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp sửa chữa đường và HTTN đường từ đường Huỳnh Thúc Kháng thôn Đông Dinh.
02/04/2026 10:10
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải KHLCNT Thống kê đất đai năm 2025 trên địa bàn xã Diên Khánh của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh với 1 gói thầu.
24/12/2025 11:41
UBND xã Diên Khánh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thống kê đất đai năm 2025 trên địa bàn xã Diên Khánh.
24/12/2025 11:11
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRÍ MINH
21/12/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn giám sát thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH KHANG
21/12/2025 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Diên Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG NGÃI
23/09/2025 16:40
UBND xã Diên Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
05/09/2025 11:35
UBND xã Diên Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng (bao gồm chi phí dự phòng phát sinh KL 5%).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN KHÁNH HÒA KH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ - XÂY DỰNG KHÁNH VĨNH, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐÊ KÈ VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN HẢI DƯƠNG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 778
05/09/2025 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Chi phí bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Bảo Hiểm Bưu Điện Khu Vực Nam Trung Bộ
02/04/2026 11:15
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ và Xây dựng Việt Quang
02/04/2026 11:13
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG GIA NHA TRANG
02/04/2026 11:11
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK XÂY DỰNG THÁI SƠN
02/04/2026 11:07
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp sửa chữa đường và HTTN đường từ đường Huỳnh Thúc Kháng thôn Đông Dinh. của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh với 4 gói thầu.
02/04/2026 11:01
UBND xã Diên Khánh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp sửa chữa đường và HTTN đường từ đường Huỳnh Thúc Kháng thôn Đông Dinh.
02/04/2026 10:10
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải KHLCNT Thống kê đất đai năm 2025 trên địa bàn xã Diên Khánh của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh với 1 gói thầu.
24/12/2025 11:41
UBND xã Diên Khánh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thống kê đất đai năm 2025 trên địa bàn xã Diên Khánh.
24/12/2025 11:11
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRÍ MINH
21/12/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Diên Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn giám sát thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BÌNH KHANG
21/12/2025 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Diên Khánh là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thứ đối lập với tình yêu không phải là thù hận. Thứ đối lập với thù hận không phải là tình yêu. Thứ đối lập với cả hai là sự thờ ơ. Không quan tâm tới bất cứ điều gì, dù là tiêu cực hay tích cực. "
Khuyết Danh
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info