Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.639.042.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.593.085.304 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.639.042.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.593.085.304 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu CCGL01: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Điền Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thái Phong số 01
07/06/2025 17:29
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp hạt giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Điền Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ với 1 gói thầu.
07/06/2025 17:25
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
22/07/2024 08:20
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/07/2024 17:21
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải KHLCNT mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông năm 2024 trên địa bàn xã Điền Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ với 1 gói thầu.
24/06/2024 10:46
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Nâng cấp đường giao thông của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BIỂN ĐÔNG
25/08/2023 21:34
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Xây mới nhà học bộ môn 4 phòng kết hợp cải tạo nhà vệ sinh học sinh trường tiểu học Điền Mỹ (Điểm Phương Điền) của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD VÀ TM PHAN ANH
21/02/2023 16:30
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải TBMT 01.XL: Xây mới nhà học bộ môn 4 phòng kết hợp cải tạo nhà vệ sinh học sinh trường tiểu học Điền Mỹ (Điểm Phương Điền) của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/02/2023 15:23
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ.
02/02/2023 15:14
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVĐT: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
02/02/2023 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Điền Mỹ công bố kết quả gói thầu CCGL01: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Điền Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thái Phong số 01
07/06/2025 17:29
UBND xã Điền Mỹ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp hạt giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Điền Mỹ với 1 gói thầu.
07/06/2025 17:25
UBND xã Điền Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
22/07/2024 08:20
UBND xã Điền Mỹ công bố KQMT gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
08/07/2024 15:28
UBND xã Điền Mỹ đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/07/2024 17:21
UBND xã Điền Mỹ đăng tải KHLCNT mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông năm 2024 trên địa bàn xã Điền Mỹ với 1 gói thầu.
24/06/2024 10:46
UBND xã Điền Mỹ công bố kết quả gói thầu 05.TVTĐ: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH
02/02/2023 15:14
UBND xã Điền Mỹ công bố kết quả gói thầu 04.TVĐT: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
02/02/2023 15:11
UBND xã Điền Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây mới nhà nhà học 4 phòng kết hợp cải tạo nhà vệ sinh học sinh trường tiểu học Điền Mỹ (Điểm Phương Điền) với 5 gói thầu.
02/02/2023 15:03
UBND xã Điền Mỹ đăng tải KHLCNT Gói thầu 01.XL: Nâng cấp đường giao thông với 6 gói thầu.
07/12/2022 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu CCGL01: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Điền Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thái Phong số 01
07/06/2025 17:29
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp hạt giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Điền Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ với 1 gói thầu.
07/06/2025 17:25
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
22/07/2024 08:20
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/07/2024 17:21
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải KHLCNT mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông năm 2024 trên địa bàn xã Điền Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ với 1 gói thầu.
24/06/2024 10:46
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL: Nâng cấp đường giao thông của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BIỂN ĐÔNG
25/08/2023 21:34
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Xây mới nhà học bộ môn 4 phòng kết hợp cải tạo nhà vệ sinh học sinh trường tiểu học Điền Mỹ (Điểm Phương Điền) của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD VÀ TM PHAN ANH
21/02/2023 16:30
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải TBMT 01.XL: Xây mới nhà học bộ môn 4 phòng kết hợp cải tạo nhà vệ sinh học sinh trường tiểu học Điền Mỹ (Điểm Phương Điền) của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/02/2023 15:23
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ.
02/02/2023 15:14
Bên mời thầu UBND xã Điền Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVĐT: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
02/02/2023 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Điền Mỹ là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta đã dành bao nhiêu thời gian của đời mình ngồi trong quán cà phê với một ai đó để lắng nghe, để trải lòng hay để… không nói năng gì cả. Để nhìn nhau hoặc nhìn những chiếc thìa cứ lanh canh khuấy mãi trong ly. Có những người cho ta cảm giác chỉ cần ngồi cạnh trong một chiều nhạt nắng đã là đủ. Những khoảng khắc lặng thinh và bình yên ấy, tôi chỉ muốn đập nát cái đồng hồ của mình đi và thời gian sẽ chẳng trôi đi nữa… "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh