Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.076.905.894 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.045.396.432 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.076.905.894 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.045.396.432 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, Kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THIẾT KẾ HÀ NỘI
19/02/2025 10:12
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp đường GTNT đoạn từ Đào Xá đến Viên Đình xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ với 6 gói thầu.
19/02/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
19/02/2025 10:07
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp đường GTNT đoạn từ Đào Xá đến Viên Đình xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ với 6 gói thầu.
16/01/2025 19:07
UBND xã Đông Lỗ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường GTNT đoạn từ Đào Xá đến Viên Đình xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội.
16/01/2025 18:18
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ TUẤN PHÁT
04/12/2024 17:11
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Nâng cấp đường GTNT đoạn từ Đào Xá đến Viên Đình xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ với 1 gói thầu.
04/12/2024 17:08
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2024 09:48
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Đường nội đồng máng ruộng phường thôn Mạnh Tân và đường nội đồng thôn Ngọc Trục xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ với 6 gói thầu.
21/11/2024 16:00
UBND xã Đông Lỗ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng máng ruộng phường thôn Mạnh Tân và đường nội đồng thôn Ngọc Trục xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
21/11/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Đông Lỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THIẾT KẾ HÀ NỘI
19/02/2025 10:12
UBND xã Đông Lỗ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp đường GTNT đoạn từ Đào Xá đến Viên Đình xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội với 6 gói thầu.
19/02/2025 10:10
UBND xã Đông Lỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
19/02/2025 10:07
UBND xã Đông Lỗ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp đường GTNT đoạn từ Đào Xá đến Viên Đình xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội với 6 gói thầu.
16/01/2025 19:07
UBND xã Đông Lỗ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
05/12/2024 09:40
UBND xã Đông Lỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ TUẤN PHÁT
04/12/2024 17:11
UBND xã Đông Lỗ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Nâng cấp đường GTNT đoạn từ Đào Xá đến Viên Đình xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội với 1 gói thầu.
04/12/2024 17:08
UBND xã Đông Lỗ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2024 09:48
UBND xã Đông Lỗ đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Đường nội đồng máng ruộng phường thôn Mạnh Tân và đường nội đồng thôn Ngọc Trục xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
21/11/2024 16:00
UBND xã Đông Lỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ROYAL LAND
26/10/2024 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, Kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THIẾT KẾ HÀ NỘI
19/02/2025 10:12
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp đường GTNT đoạn từ Đào Xá đến Viên Đình xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ với 6 gói thầu.
19/02/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HẢI
19/02/2025 10:07
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp đường GTNT đoạn từ Đào Xá đến Viên Đình xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ với 6 gói thầu.
16/01/2025 19:07
UBND xã Đông Lỗ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường GTNT đoạn từ Đào Xá đến Viên Đình xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội.
16/01/2025 18:18
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ TUẤN PHÁT
04/12/2024 17:11
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Nâng cấp đường GTNT đoạn từ Đào Xá đến Viên Đình xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, TP Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ với 1 gói thầu.
04/12/2024 17:08
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2024 09:48
Bên mời thầu UBND xã Đông Lỗ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Đường nội đồng máng ruộng phường thôn Mạnh Tân và đường nội đồng thôn Ngọc Trục xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ với 6 gói thầu.
21/11/2024 16:00
UBND xã Đông Lỗ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường nội đồng máng ruộng phường thôn Mạnh Tân và đường nội đồng thôn Ngọc Trục xã Đông Lỗ, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội.
21/11/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đông Lỗ là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống là những lần gặp gỡ và biệt ly, là những lần lãng quên và bắt đầu, nhưng luôn có những chuyện, một khi đã xảy ra, sẽ để lại dấu vết; và luôn có những người, một khi đã tới, sẽ không thể nào quên. "
Xuân Thập Tam Thiếu
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info