Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.783.490.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.742.042.129 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.783.490.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.742.042.129 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua bò cái sinh sản giống Laisind của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BĂC GIANG
16/11/2023 14:45
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua bò cái sinh sản giống Laisind của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/10/2023 14:47
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ tư vấn và thẩm định NHT
17/10/2023 11:42
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH quốc tế Khánh Hồng
17/10/2023 11:38
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải KHLCNT Dự án “Chăn nuôi bò sinh sản” thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo, Chương trình MTQG Giảm nghèo bền vững năm 2022 trên địa bàn xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN với 5 gói thầu.
17/10/2023 10:49
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GIA LONG LQ.
27/09/2023 08:36
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2023 15:45
UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới chợ Đồng Tiến, xã Đồng Tiến, huyện Hữu Lũng.
30/06/2023 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ ĐỒNG TIẾN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua bò cái sinh sản giống Laisind.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BĂC GIANG
16/11/2023 14:45
UBND XÃ ĐỒNG TIẾN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua bò cái sinh sản giống Laisind với 1 nhà thầu tham gia.
24/10/2023 16:08
UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua bò cái sinh sản giống Laisind theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/10/2023 14:47
UBND XÃ ĐỒNG TIẾN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ tư vấn và thẩm định NHT
17/10/2023 11:42
UBND XÃ ĐỒNG TIẾN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH quốc tế Khánh Hồng
17/10/2023 11:38
UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đăng tải KHLCNT Dự án “Chăn nuôi bò sinh sản” thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo, Chương trình MTQG Giảm nghèo bền vững năm 2022 trên địa bàn xã Đồng Tiến với 5 gói thầu.
17/10/2023 10:49
UBND XÃ ĐỒNG TIẾN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CỘNG HƯỞNG, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GIA LONG LQ.
27/09/2023 08:36
UBND XÃ ĐỒNG TIẾN công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
10/07/2023 16:21
UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2023 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua bò cái sinh sản giống Laisind của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ VẬT NUÔI BĂC GIANG
16/11/2023 14:45
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua bò cái sinh sản giống Laisind của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/10/2023 14:47
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ tư vấn và thẩm định NHT
17/10/2023 11:42
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH quốc tế Khánh Hồng
17/10/2023 11:38
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải KHLCNT Dự án “Chăn nuôi bò sinh sản” thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo, Chương trình MTQG Giảm nghèo bền vững năm 2022 trên địa bàn xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN với 5 gói thầu.
17/10/2023 10:49
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GIA LONG LQ.
27/09/2023 08:36
Bên mời thầu UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2023 15:45
UBND XÃ ĐỒNG TIẾN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới chợ Đồng Tiến, xã Đồng Tiến, huyện Hữu Lũng.
30/06/2023 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐỒNG TIẾN là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một vài người phụ nữ đỏ mặt khi được hôn, có người gọi cảnh sát, có người chửi thề, có người cắn. Nhưng những người tồi tệ nhất là những người phá lên cười. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh