Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.447.438.848 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.404.807.712 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.447.438.848 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.404.807.712 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,95%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị các nhà văn hóa ấp thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2025 xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VU TƯ VẤN CÔNG NGHỆ SỐ
01/07/2025 10:27
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị các nhà văn hóa ấp thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2025 xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến với 1 gói thầu.
25/06/2025 08:35
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị các nhà văn hóa ấp thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2025 xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến với 2 gói thầu.
24/06/2025 16:31
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường UBND xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUÂN CƯỜNG
02/07/2024 11:42
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải TBMT Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường UBND xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/06/2024 09:54
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀI MINH
14/06/2024 10:36
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TVXD Bảo Khang
14/06/2024 10:34
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường UBND xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến với 4 gói thầu.
14/06/2024 10:32
UBND xã Đồng Tiến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường UBND xã Đồng Tiến.
14/06/2024 10:10
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao cho Nhà văn hóa các ấp, xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA PHÁT BP
04/01/2024 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Đồng Tiến công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị các nhà văn hóa ấp thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2025 xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VU TƯ VẤN CÔNG NGHỆ SỐ
01/07/2025 10:27
UBND xã Đồng Tiến đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị các nhà văn hóa ấp thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2025 xã Đồng Tiến với 1 gói thầu.
25/06/2025 08:35
UBND xã Đồng Tiến đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị các nhà văn hóa ấp thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2025 xã Đồng Tiến với 2 gói thầu.
24/06/2025 16:31
UBND xã Đồng Tiến công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀI MINH
14/06/2024 10:36
UBND xã Đồng Tiến công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TVXD Bảo Khang
14/06/2024 10:34
UBND xã Đồng Tiến đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường UBND xã Đồng Tiến với 4 gói thầu.
14/06/2024 10:32
UBND xã Đồng Tiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀI MINH
07/12/2023 08:21
UBND xã Đồng Tiến công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN TỔNG HỢP BẢO KHANG
07/12/2023 08:19
UBND xã Đồng Tiến công bố kết quả gói thầu Lập Hồ sơ yêu cầu và Phân tích đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN TỔNG HỢP BẢO KHANG
07/12/2023 08:16
UBND xã Đồng Tiến công bố kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ yêu cầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Hoài Minh
07/12/2023 08:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị các nhà văn hóa ấp thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2025 xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VU TƯ VẤN CÔNG NGHỆ SỐ
01/07/2025 10:27
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị các nhà văn hóa ấp thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2025 xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến với 1 gói thầu.
25/06/2025 08:35
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị các nhà văn hóa ấp thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2025 xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến với 2 gói thầu.
24/06/2025 16:31
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường UBND xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUÂN CƯỜNG
02/07/2024 11:42
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải TBMT Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường UBND xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/06/2024 09:54
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀI MINH
14/06/2024 10:36
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TVXD Bảo Khang
14/06/2024 10:34
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường UBND xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến với 4 gói thầu.
14/06/2024 10:32
UBND xã Đồng Tiến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trụ sở làm việc, hội trường UBND xã Đồng Tiến.
14/06/2024 10:10
Bên mời thầu UBND xã Đồng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ thể dục thể thao cho Nhà văn hóa các ấp, xã Đồng Tiến của chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA PHÁT BP
04/01/2024 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Đồng Tiến là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sở thích không nhất định phải là những thứ hữu hình, ví dụ, lợi dụng thời gian nghỉ ngơi để làm tình nguyện hoặc làm thiện, giúp đỡ những người đang gặp khó khăn, như giặt quần áo, dọn dẹp vệ sinh,… đây không phải là sự tìm kiếm bên ngoài mà là sự cống hiến để bản thân tìm thấy sự thỏa mãn trong nội tâm. Khi nuôi dưỡng được sở thích giúp đỡ người khác cũng sẽ có ích cho sự tìm kiếm bình yên trong trái tim mình. "
Thích Thánh Nghiêm
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh