Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Duy Hải như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.425.547.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.371.197.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Duy Hải như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.425.547.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.371.197.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2019 13:24
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải với 3 gói thầu.
09/12/2019 13:15
UBND xã Duy Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng trên các trục đường xã Duy Hải.
09/12/2019 07:00
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2019 13:48
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải với 3 gói thầu.
08/07/2019 13:45
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây lắp (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 150 ngày 11/08/2017) của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải.
11/08/2017 08:05
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây lắp (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 91 ngày 22/05/2017) của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải.
22/05/2017 02:33
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây lắp (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 206 ngày 28/10/2016) của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Thành
28/10/2016 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Duy Hải đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2019 13:24
UBND xã Duy Hải đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng với 3 gói thầu.
09/12/2019 13:15
UBND xã Duy Hải đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2019 13:48
UBND xã Duy Hải đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng với 3 gói thầu.
08/07/2019 13:45
UBND xã Duy Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây lắp (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 150 ngày 11/08/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Thành
11/08/2017 08:05
UBND xã Duy Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Xây lắp (bao gồm cả chi phí hạng mục chung). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 129 ngày 13/07/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
13/07/2017 08:00
UBND xã Duy Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây lắp (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 91 ngày 22/05/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Thành
22/05/2017 02:33
UBND xã Duy Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Xây lắp (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 75 ngày 26/04/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
26/04/2017 07:10
UBND xã Duy Hải đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Xây lắp (bao gồm cả chi phí hạng mục chung). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 70 ngày 19/04/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/04/2017 08:25
UBND xã Duy Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây lắp (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 206 ngày 28/10/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Thành
28/10/2016 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2019 13:24
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải với 3 gói thầu.
09/12/2019 13:15
UBND xã Duy Hải đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống điện chiếu sáng trên các trục đường xã Duy Hải.
09/12/2019 07:00
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2019 13:48
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải với 3 gói thầu.
08/07/2019 13:45
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây lắp (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 150 ngày 11/08/2017) của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải.
11/08/2017 08:05
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây lắp (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 91 ngày 22/05/2017) của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải.
22/05/2017 02:33
Bên mời thầu UBND xã Duy Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây lắp (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 206 ngày 28/10/2016) của chủ đầu tư UBND xã Duy Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kim Thành
28/10/2016 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Duy Hải là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Duy Hải là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Duy Hải là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Duy Hải là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Duy Hải có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Duy Hải là chủ đầu tư có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi muốn thay đổi thế giới. Nhưng tôi phát hiện ra điều duy nhất bạn có thể chắc chắn làm thay đổi là chính bản thân mình. "
Aldous Huxley
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info