Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.360.088.912 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.321.779.398 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.360.088.912 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.321.779.398 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
13/05/2025 18:08
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
13/05/2025 18:06
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
13/05/2025 18:02
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
13/05/2025 18:00
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thí nghiệm nén tĩnh cọc BTCT của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN HÒA PHÁT - 287
13/05/2025 17:57
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG 868
13/05/2025 17:55
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN XUÂN THẮNG
09/05/2025 08:14
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2025 14:42
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 20:34
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Trường Thành
15/04/2025 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Xã Gia Trấn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
13/05/2025 18:08
UBND Xã Gia Trấn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
13/05/2025 18:06
UBND Xã Gia Trấn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
13/05/2025 18:02
UBND Xã Gia Trấn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
13/05/2025 18:00
UBND Xã Gia Trấn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thí nghiệm nén tĩnh cọc BTCT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN HÒA PHÁT - 287
13/05/2025 17:57
UBND Xã Gia Trấn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG 868
13/05/2025 17:55
UBND Xã Gia Trấn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN XUÂN THẮNG
09/05/2025 08:14
UBND Xã Gia Trấn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
05/05/2025 09:07
UBND Xã Gia Trấn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng với 3 nhà thầu tham gia.
28/04/2025 09:26
UBND Xã Gia Trấn đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2025 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
13/05/2025 18:08
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
13/05/2025 18:06
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
13/05/2025 18:02
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
13/05/2025 18:00
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thí nghiệm nén tĩnh cọc BTCT của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN HÒA PHÁT - 287
13/05/2025 17:57
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG 868
13/05/2025 17:55
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN XUÂN THẮNG
09/05/2025 08:14
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2025 14:42
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 20:34
Bên mời thầu UBND Xã Gia Trấn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Trường Thành
15/04/2025 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Xã Gia Trấn là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những giờ phút sung sướng nhất của đời tôi là mấy lần ít ỏi được sống trong tổ ấm gia đình. "
Joseph Jefferson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh