Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:45 22/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, duy tu, bảo dưỡng nhà học bộ môn 2 tầng 6 phòng, nhà học 2 tầng 12 phòng, các hạng mục phụ trợ và nhà hiệu bộ trường THCS Gia Trấn
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, duy tu, bảo dưỡng nhà học bộ môn 2 tầng 6 phòng, nhà học 2 tầng 12 phòng, các hạng mục phụ trợ và nhà hiệu bộ trường THCS Gia Trấn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn sự nghiệp giáo dục của huyện và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Viễn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500163940_2504221436
Ngày phê duyệt
22/04/2025 14:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Gia Trấn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:42 22/04/2025
đến
09:00 05/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/05/2025 (02/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư xây dựng và thương mại 79 Tư vấn tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Thôn Tiền, Xã Ninh Nhất, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ - Phường Nam Thành - Thành phố Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang - Phường Ninh Khánh - Thành phố Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm bàn có công suất ≥1Kw, có tài liệu chứng minh
1
2
Đầm dùi có công suất ≥1,5Kw, có tài liệu chứng minh
1
3
Máy trộn (bê tông hoặc vữa) có thể tích thùng trộn ≥150L, có tài liệu chứng minh
1
4
Máy đầm cóc có trọng lượng máy ≥70Kg, có tài liệu chứng minh
1
5
Máy khoan bê tông có công suất ≥0,62Kw, có tài liệu chứng minh
1
6
Máy cắt gạch đá có công suất ≥1,7Kw, có tài liệu chứng minh
1
7
Máy hàn có công suất ≥23Kw, có tài liệu chứng minh
1
8
Máy đào có thể tích gầu ≥0,5m3, có tài liệu chứng minh
1
9
Ô tô tự đổ có tải trọng hàng ≥7T, có tài liệu chứng minh
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
15.2708
m3
2
Xây cột, trụ bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
28.6348
m3
3
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, đá 4x6, M100
1.282
m3
4
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
3.4074
m3
5
Bê tông nền, M150, đá 1x2
23.8309
m3
6
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
1.6703
tấn
7
Lắp dựng xà gồ thép
1.6703
tấn
8
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dày 0.45mm
3.494
100m2
9
Lắp ke chống bão 5 cái/m2
1747
cái
10
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
438.4748
m2
11
Trát xà dầm, vữa XM M75
157.8314
m2
12
Trát trần, vữa XM M75
571.5
m2
13
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, Vữa XM M75
657.9392
m2
14
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, Vữa XM M75
947.4609
m2
15
Đắp phào đơn, vữa XM M75
83.72
m
16
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
757.8066
m2
17
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1660.0668
m2
18
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
17.901
m2
19
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75
25.1709
m2
20
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600mm, vữa XM M75
453.4051
m2
21
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300x300mm, vữa XM M75
41.4622
m2
22
Ốp chân tường - Tiết diện gạch 120x600mm
39.8088
m2
23
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM PCB30 M75
213.68
m2
24
Chống thấm bằng màng khò nóng
133.1462
m2
25
Láng nền, sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M100
133.146
m2
26
Cửa đi 2 cánh mở quay Xingfa hệ 55, Độ dày nhôm 1.4mm ±5%, Kính trắng, dán an toàn glass 6.38mm, Gioăng.Phụ kiện đồng bộ: Bản lề 4D,Khóa đơn điểm
43.68
m2
27
Cửa đi 1 cánh mở quay Xingfa hệ 55, Độ dày nhôm 1.4mm ±5%, Kính trắng, dán an toàn glass 6.38mm, Gioăng.Phụ kiện đồng bộ: Bản lề 4D,Khóa đơn điểm
17.06
m2
28
Cửa sổ 3 cánh mở quay Xingfa hệ 55, Độ dày nhôm 1.4mm ±5%, Kính trắng, dán an toàn glass 6.38mm, Gioăng.Phụ kiện đồng bộ: Tay nắm đa điểm, bản lề chữ A
35.36
m2
29
Cửa sổ 2 cánh mở lùa Xingfa hệ 55,Độ dày nhôm 1.4mm ±5%, Kính dán an toàn glass 6.38mm trắng, Gioăng.Phụ kiện đồng bộ: Khóa sò
7.04
m2
30
Cửa sổ 1 cánh mở hất Xingfa hệ 55,Độ dày nhôm 1.4mm ±5%, Kính trắng, dán an toàn glass 6.38mm, Gioăng.Phụ kiện đồng bộ: Tay nắm đa điểm, bản lề chữ A
0.3
m2
31
Vách kính cố định Xingfa hệ 55,Độ dày nhôm 1.4mm ±5%, Kính trắng, dán an toàn glass 6.38mm, Gioăng.
7.8
m2
32
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
103.44
m2
33
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà
7.8
m2
34
Gia công hoa sắt inox
0.1875
tấn
35
Lắp dựng hoa sắt cửa
40.8
m2
36
Thi công trần nhôm khung xương
45.5764
m2
37
Vách ngăn Compact nhà vệ sinh (đã bao gồm lắp đặt và phụ kiện đi kèm)
14.4425
m2
38
Gia công và lắp đặt khung đỡ chậu inox
106.4
kg
39
Bàn đá chậu rửa
8.56
md
40
Gia công lan can inox
0.5528
tấn
41
Chụp inox 304
89
cái
42
Bu lông vít nở M10
204
cái
43
Lắp dựng lan can inox
52.18
m2
44
Gia công thang inox
0.0132
tấn
45
Lắp dựng thang inox
1.0336
m2
46
Nắp thăm mái inox 304
1
cái
47
Bu lông vít nở M14
24
cái
48
Chụp inox 304
24
cái
49
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
6.7106
100m2
50
Đóng cọc tre - Cấp đất II
3.456
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây