Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 38 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 68 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 261 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 137 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 115 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 125 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 122 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 293.774.049.087 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 292.112.791.452 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 293.774.049.087 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 292.112.791.452 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XDTM VÀ DỊCH VỤ MINH HUY HƯNG YÊN
04/09/2026 09:09
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH QUÂN 668
03/09/2026 11:13
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỒNG PHONG HƯNG YÊN
03/09/2026 11:10
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỒNG PHONG HƯNG YÊN
03/09/2026 11:03
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Nam Đăng
03/09/2026 10:56
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Nam Hưng Phát
03/09/2026 10:54
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRIỆU ĐỨC
28/08/2026 09:21
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AKT
27/08/2026 17:14
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI HOA
27/08/2026 17:07
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường GTNT thôn 2, xã Hồng Quang (Đoạn 1: Từ nhà ông Thìn đến Trạm bơm thôn 2; đoạn 2: Từ nhà ông Thế đến Trạm bơm thôn 2; đoạn 3: Từ nhà ông Hạnh đến nhà bà Nhung) của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG với 3 gói thầu.
26/08/2026 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ HỒNG QUANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VIỆT NAM CVINA
26/05/2026 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XDTM VÀ DỊCH VỤ MINH HUY HƯNG YÊN
04/09/2026 09:09
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH QUÂN 668
03/09/2026 11:13
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỒNG PHONG HƯNG YÊN
03/09/2026 11:10
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỒNG PHONG HƯNG YÊN
03/09/2026 11:03
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Nam Đăng
03/09/2026 10:56
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Nam Hưng Phát
03/09/2026 10:54
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRIỆU ĐỨC
28/08/2026 09:21
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AKT
27/08/2026 17:14
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI HOA
27/08/2026 17:07
Bên mời thầu UBND XÃ HỒNG QUANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án Cải tạo, nâng cấp một số tuyến đường GTNT thôn 2, xã Hồng Quang (Đoạn 1: Từ nhà ông Thìn đến Trạm bơm thôn 2; đoạn 2: Từ nhà ông Thế đến Trạm bơm thôn 2; đoạn 3: Từ nhà ông Hạnh đến nhà bà Nhung) của chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG với 3 gói thầu.
26/08/2026 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG là chủ đầu tư của 38 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG là chủ đầu tư của 68 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 68 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 27 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG là chủ đầu tư của 137 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HỒNG QUANG là chủ đầu tư có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"I want to hear the movement of you soul.I want to touch the sound of your heart.I want to breathe in your shadow.You are my passion.I love you!Em muốn những giọt nước từ đôi môi anh. Em muốn nghe những biến chuyển trong tâm hồn anh. Em muốn chạm vào âm thanh nơi trái tim anh. Em muốn hít thở trong bóng mát anh. Anh là niềm đam mê của em. Em yêu anh! "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh