Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:54 14/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu dân cư mới thôn Lưu Xá, xã Hồ Tùng Mậu, huyện Ân Thi
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu dân cư mới thôn Lưu Xá, xã Hồ Tùng Mậu, huyện Ân Thi
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn đấu giá quyền sử dụng đất cho Nhân dân làm nhà ở của dự án và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hồng Quang, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
10:10 03/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1480/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/08/2026 16:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ HỒNG QUANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:48 14/08/2026
đến
10:10 03/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:10 03/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
880.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2026 (01/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Tân Việt Hưng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 39 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên
2 Công ty TNHH thương mại và xây dựng DQE Hưng Yên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đội 2 thôn Tam Nông, xã Hoàng Hoa Thám, tỉnh Hưng Yên
3 Công ty Cổ phần Ứng dụng Công nghệ HTN Tư vấn lập E-HSMT Tầng 8, Số nhà 11 phố Hà Kế Tấn, Phường Phương Liệt, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Tân Việt Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 39 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên
5 Công ty Cổ phần Ứng dụng Công nghệ HTN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 8, Số nhà 11 phố Hà Kế Tấn, Phường Phương Liệt, Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Tân Việt Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 39 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Phố Hiến, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt Nhà thầu cung cấp các tài liệu chứng minh khả năng huy động, đáp ứng theo quy định tại mục 31. Đối chiếu tài liệu của Chương I E-HSMT.
2
2
Máy ủi Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt Nhà thầu cung cấp các tài liệu chứng minh khả năng huy động, đáp ứng theo quy định tại mục 31.Đối chiếu tài liệu của Chương I E-HSMT.
1
3
Máy lu Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt Nhà thầu cung cấp các tài liệu chứng minh khả năng huy động, đáp ứng theo quy định tại mục 31. Đối chiếu tài liệu của Chương I E-HSMT.
1
4
Máy rải bê tông nhựa Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt Nhà thầu cung cấp các tài liệu chứng minh khả năng huy động, đáp ứng theo quy định tại mục 31.Đối chiếu tài liệu của Chương I E-HSMT.
1
5
Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt Nhà thầu cung cấp các tài liệu chứng minh khả năng huy động, đáp ứng theo quy định tại mục 31.Đối chiếu tài liệu của Chương I E-HSMT.
2
6
Phòng thí nghiệm LAS-XD Đặc điểm: Đủ năng lực thực hiện các phép thử của phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng được cơ quan có thẩm quyền công nhận (Có chứng nhận/chứng chỉ công nhận còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SAN NỀN
2
Đào hữu cơ
3
Đào bóc cỏ rác thực vật bề mặt bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
10.7746
100m3
4
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất I
119.718
1m3
5
Đắp san nền
6
Đắp cát đen san nền bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,90 (bao gồm cả đắp bù dọn cỏ rác)
117.2277
100m3
7
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
1302.53
m3
8
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
38.9667
100m3
9
BẢO TẢI CHẮN ĐẤT
10
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
18.9
100m
11
Bao tải dứa loại PP (0,25x0,15x1m)
15750
cái
12
Đắp bao tải đất (đất tận dụng)
295.3125
m3
13
Gông tre D60-D80, L=3.0m
157.5
cọc
14
Mua và lắp dựng phên nứa làm thành chắn taluy
236.25
m2
15
Thép buộc D6mm
244.13
kg
16
HẠNG MỤC: GIAO THÔNG
17
PHẦN NỀN ĐƯỜNG:
18
Đào vét hữu cơ bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
21.9939
100m3
19
Rải dây thép địa D10
0.25
10m
20
Cọc tiếp địa L63x63x6mm, L=2.5m
2
cọc
21
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất II
0.2
10 cọc
22
Đào móng cột bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
60.84
1m3
23
Ván khuôn lót móng
0.1
100m2
24
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
2.5
m3
25
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.96
100m2
26
Khung móng cột M24x300x300x750mm
25
bộ
27
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
0.2363
tấn
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB30
19.2
m3
29
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (đắp tận dụng)
0.3914
100m3
30
Cột thép bát giác đơn liền cần cao 8m
25
cột
31
Lắp dựng cột Cột thép bát giác đơn liền cần cao 9m bằng máy
25
1 cột
32
Bộ đèn Led D CSD04L/120W chiếu sáng đường
25
bộ
33
Lắp bộ đèn Led
25
bộ
34
Lắp bảng điện cửa cột
25
bảng
35
Lắp cửa cột
25
cửa
36
Luồn cáp ngầm cửa cột
25
1 đầu cáp
37
Lắp cầu đấu dây 6 cực 20A
25
cầu chì
38
Lắp đặt các automat 1 pha 10A
25
cái
39
Lắp đặt ống ruột gà PVC D16 luồn dây lên đèn
2.5
100m
40
Dây cáp lên đèn CU/PVC/PVC 3x1,5mm2
233
m
41
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
2.33
100m
42
Đầu cốt co nhiệt đồng hạ thế M150
168
cái
43
Ép đầu cốt. Tiết diện cáp M150mm2
16.8
10 đầu cốt
44
Co nhiệt của bộ đầu cốt hạ thế
168
cái
45
Lắp đặt loại phụ kiện đầu cốt ép
168
cái
46
HẠNG MỤC: CHI PHÍ LẮP ĐẶT, THÍ NGHIỆM HIỆU CHỈNH TRẠM BIẾN ÁP
47
LẮP ĐẶT
48
Lắp đặt dao cách ly 3 pha ngoài trời; Loại dao cách ly ≤ 35kV, không tiếp đất
3
1 bộ (3 pha)
49
Lắp đặt chống sét van ≤ 35kV
9
bộ
50
Lắp đặt máy biến áp phân phối - Loại máy biến áp 3 pha 35; (22) /0,4KV, loại ≤ 320KVA
1
máy

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây