Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 30 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 139 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 118 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 107 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,38%, Xây lắp 90,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.104.725.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.102.751.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,38%, Xây lắp 90,63%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.104.725.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.102.751.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/09/2022 07:17
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà điều hành - trường Tiểu học Hợp Thịnh, xã Hợp Thịnh, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với 7 gói thầu.
06/09/2022 08:56
UBND xã Hợp Thịnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà điều hành - trường Tiểu học Hợp Thịnh, xã Hợp Thịnh, huyện Tam Dương.
05/09/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/08/2022 15:38
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường GTNT các tuyến thôn Lê Lợi, xã Hợp Thịnh, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với 4 gói thầu.
22/08/2022 15:34
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Dịch chuyển đường điện 35kV để xử lý hành lang an toàn phục vụ xây dựng nhà đa năng trường THCS Hợp Thịnh của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với 3 gói thầu.
19/08/2022 12:05
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/08/2022 17:53
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường GTNT các tuyến thôn Lê Lợi, xã Hợp Thịnh, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với 4 gói thầu.
18/08/2022 15:51
UBND xã Hợp Thịnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dịch chuyển đường điện 35kV để xử lý hành lang an toàn phục vụ xây dựng nhà đa năng trường THCS Hợp Thịnh.
18/08/2022 07:00
UBND xã Hợp Thịnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp đường GTNT các tuyến thôn Lê Lợi, xã Hợp Thịnh, huyện Tam Dương.
18/08/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hợp Thịnh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo đường giao thông xã Hợp Thịnh, huyện Tam Dương; Tuyến: từ đường Hợp Thịnh- Đạo Tú đến đường Hợp Thịnh- Yên Bình với 6 gói thầu.
09/03/2020 11:30
UBND xã Hợp Thịnh đăng tải TBMT Khu đất đấu giá QSDĐ và đất dịch vụ tại khu đồng cái ngang, thôn Lạc Thịnh, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/02/2019 10:09
UBND xã Hợp Thịnh đăng tải TBMT Xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/01/2019 22:09
UBND xã Hợp Thịnh đăng tải KHLCNT Trường mầm non Hợp Thịnh; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ với 7 gói thầu.
03/01/2019 22:36
UBND xã Hợp Thịnh đăng tải KHLCNT Trường mầm non Hợp Thịnh; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ với 7 gói thầu.
28/12/2018 17:57
UBND xã Hợp Thịnh đăng tải TBMT Di chuyển GPMB đường dây 35KV và hệ thống cấp điện sinh hoạt và chiếu sáng dự án: Khu đất đấu giá QSDĐ và đất dịch vụ tại Khu đồng Cái Ngang theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/11/2018 16:47
UBND xã Hợp Thịnh công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ HƯƠNG GIANG
08/04/2018 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/09/2022 07:17
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà điều hành - trường Tiểu học Hợp Thịnh, xã Hợp Thịnh, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với 7 gói thầu.
06/09/2022 08:56
UBND xã Hợp Thịnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà điều hành - trường Tiểu học Hợp Thịnh, xã Hợp Thịnh, huyện Tam Dương.
05/09/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/08/2022 15:38
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường GTNT các tuyến thôn Lê Lợi, xã Hợp Thịnh, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với 4 gói thầu.
22/08/2022 15:34
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Dịch chuyển đường điện 35kV để xử lý hành lang an toàn phục vụ xây dựng nhà đa năng trường THCS Hợp Thịnh của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với 3 gói thầu.
19/08/2022 12:05
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/08/2022 17:53
Bên mời thầu UBND xã Hợp Thịnh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp đường GTNT các tuyến thôn Lê Lợi, xã Hợp Thịnh, huyện Tam Dương của chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh với 4 gói thầu.
18/08/2022 15:51
UBND xã Hợp Thịnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dịch chuyển đường điện 35kV để xử lý hành lang an toàn phục vụ xây dựng nhà đa năng trường THCS Hợp Thịnh.
18/08/2022 07:00
UBND xã Hợp Thịnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp đường GTNT các tuyến thôn Lê Lợi, xã Hợp Thịnh, huyện Tam Dương.
18/08/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh là chủ đầu tư của 30 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh là chủ đầu tư của 48 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 41 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh là chủ đầu tư của 32 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 29 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hợp Thịnh là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Từ xưa đến nay yêu một người không bao giờ có thể hạnh phúc từ đầu đến cuối, yêu một người chính là sự trao đổi ngang bằng giữa hạnh phúc và khổ đau. Nếu khổ đau mà nhiều hơn hạnh phúc thì đó là tình yêu bất hạnh, nếu hạnh phúc mà nhiều hơn khổ đau thì mọi người sẽ nói đó là một đôi hạnh phúc, người trong cuộc cũng sẽ phối hợp tỏ vẻ thân mật. Thực ra những người từng yêu đều biết tình yêu luôn làm bạn đau vào một lúc nào đó. "
Dịch Phấn Hàn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh