Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.759.193.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.625.822.173 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.759.193.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.625.822.173 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG LỢI
28/05/2025 14:30
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 14:27
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Cầu Sư Liệu của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ với 6 gói thầu.
17/04/2025 08:41
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng và tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ với 2 gói thầu.
22/01/2025 09:03
UBND XÃ HƯNG MỸ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng quầy Ki ốt chợ Rau Dừa, xã Hưng Mỹ.
22/01/2025 08:08
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG QUỲNH PHÚC
03/10/2024 10:14
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - XÂY DỰNG T&T
03/10/2024 10:11
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập báo cáo KT-KT của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI LỘC CÀ MAU
02/10/2024 14:59
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ XÂY DỰNG HỒNG HƯNG
02/10/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ HƯNG MỸ đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng và tư vấn giám sát với 2 gói thầu.
22/01/2025 09:03
UBND XÃ HƯNG MỸ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra thiết kế BVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG QUỲNH PHÚC
03/10/2024 10:14
UBND XÃ HƯNG MỸ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra thiết kế BVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - XÂY DỰNG T&T
03/10/2024 10:11
UBND XÃ HƯNG MỸ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập báo cáo KT-KT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI LỘC CÀ MAU
02/10/2024 14:59
UBND XÃ HƯNG MỸ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ XÂY DỰNG HỒNG HƯNG
02/10/2024 14:48
UBND XÃ HƯNG MỸ đăng tải KHLCNT Xây dựng quầy ki ốt chợ Rau Dừa, xã Hưng Mỹ với 3 gói thầu.
02/10/2024 14:35
UBND XÃ HƯNG MỸ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ XÂY DỰNG HỒNG HƯNG
30/08/2024 16:40
UBND XÃ HƯNG MỸ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập báo cáo KT-KT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI LỘC CÀ MAU
30/08/2024 16:39
UBND XÃ HƯNG MỸ đăng tải KHLCNT Xây dựng đường nội bộ số 02 chợ Rau Dừa, xã Hưng Mỹ với 3 gói thầu.
30/08/2024 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG LỢI
28/05/2025 14:30
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 14:27
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Cầu Sư Liệu của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ với 6 gói thầu.
17/04/2025 08:41
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng và tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ với 2 gói thầu.
22/01/2025 09:03
UBND XÃ HƯNG MỸ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng quầy Ki ốt chợ Rau Dừa, xã Hưng Mỹ.
22/01/2025 08:08
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG QUỲNH PHÚC
03/10/2024 10:14
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - XÂY DỰNG T&T
03/10/2024 10:11
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập báo cáo KT-KT của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẠI LỘC CÀ MAU
02/10/2024 14:59
Bên mời thầu UBND XÃ HƯNG MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ XÂY DỰNG HỒNG HƯNG
02/10/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ HƯNG MỸ là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy tin tôi, hầu hết mọi người kháng cự sự thay đổi, thậm chí dù nó hứa hẹn vì điều tốt đẹp hơn. Nhưng thay đổi sẽ đến, và nếu bạn thừa nhận sự thật đơn giản nhưng không thể tranh cãi này của cuộc sống, và hiểu rằng bạn phải thích ứng với tất cả mọi thay đổi, bạn sẽ bắt đầu vượt trước. "
Arthur Ashe
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info