Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,70%, Xây lắp 73,91%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 137.666.602.927 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 135.989.847.567 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,70%, Xây lắp 73,91%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 137.666.602.927 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 135.989.847.567 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ATC VĨNH YÊN
14/04/2025 15:20
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TAM HỢP
04/04/2025 15:04
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn với 1 gói thầu.
01/04/2025 09:34
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/03/2025 10:26
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2025 16:08
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn với 6 gói thầu.
19/03/2025 19:53
UBND xã Hương Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường trên địa bàn xã Hương Sơn. Hạng mục: Mặt đường, an toàn giao thông, điện chiếu sáng, rãnh thoát nước.
19/03/2025 19:19
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN PHÚ THÀNH AN
06/08/2024 16:42
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC THÀNH VĨNH PHÚC
12/07/2024 14:18
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/07/2024 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ATC VĨNH YÊN
14/04/2025 15:20
UBND xã Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TAM HỢP
04/04/2025 15:04
UBND xã Hương Sơn đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ với 1 gói thầu.
01/04/2025 09:34
UBND xã Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN PHÚ THÀNH AN
06/08/2024 16:42
UBND xã Hương Sơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC THÀNH VĨNH PHÚC
12/07/2024 14:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ATC VĨNH YÊN
14/04/2025 15:20
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TAM HỢP
04/04/2025 15:04
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn với 1 gói thầu.
01/04/2025 09:34
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/03/2025 10:26
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2025 16:08
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn với 6 gói thầu.
19/03/2025 19:53
UBND xã Hương Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường trên địa bàn xã Hương Sơn. Hạng mục: Mặt đường, an toàn giao thông, điện chiếu sáng, rãnh thoát nước.
19/03/2025 19:19
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN PHÚ THÀNH AN
06/08/2024 16:42
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC THÀNH VĨNH PHÚC
12/07/2024 14:18
Bên mời thầu UBND xã Hương Sơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/07/2024 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 23 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn là chủ đầu tư của 40 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Hương Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mong muốn có thành công mà không làm việc chăm chỉ cũng giống như cố gắng thu hoạch khi chưa hề gieo trồng. "
David Bly
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh