Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.432.378.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.372.779.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.432.378.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.372.779.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HẢI
11/04/2025 10:56
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH DƯƠNG VP
28/03/2025 15:43
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 4 phòng Trường mầm non Liên Hòa của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
28/03/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/03/2025 15:29
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH PHÚ
20/03/2025 08:52
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm tra kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG BÌNH
20/03/2025 08:50
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT thôn Phú Thụ và Thôn Thượng Đạt xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch với 6 gói thầu.
20/03/2025 08:48
UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT thôn Phú Thụ và Thôn Thượng Đạt xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch.
20/03/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom rác thải sinh hoạt, duy trì vệ sinh đường làng ngõ xóm, chuyển về điểm tập kết rác tập trung và xử lý tạm thời trên địa bàn xã Liên Hoà, huyện Lập Thạch năm 2025 thời gian thực hiện (từ ngày 01/02/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ nông nghiệp và môi trường Liên Hoà
24/01/2025 16:23
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải TBMT Thu gom rác thải sinh hoạt, duy trì vệ sinh đường làng ngõ xóm, chuyển về điểm tập kết rác tập trung và xử lý tạm thời trên địa bàn xã Liên Hoà, huyện Lập Thạch năm 2025 thời gian thực hiện (từ ngày 01/02/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 19:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HẢI
11/04/2025 10:56
UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
05/04/2025 16:58
UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH DƯƠNG VP
28/03/2025 15:43
UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 4 phòng Trường mầm non Liên Hòa với 1 gói thầu.
28/03/2025 15:41
UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/03/2025 15:29
UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH PHÚ
20/03/2025 08:52
UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm tra kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG BÌNH
20/03/2025 08:50
UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đăng tải KHLCNT Đường GTNT thôn Phú Thụ và Thôn Thượng Đạt xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch với 6 gói thầu.
20/03/2025 08:48
UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch công bố kết quả gói thầu Thu gom rác thải sinh hoạt, duy trì vệ sinh đường làng ngõ xóm, chuyển về điểm tập kết rác tập trung và xử lý tạm thời trên địa bàn xã Liên Hoà, huyện Lập Thạch năm 2025 thời gian thực hiện (từ ngày 01/02/2025 đến 31/12/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ nông nghiệp và môi trường Liên Hoà
24/01/2025 16:23
UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch công bố KQMT gói thầu Thu gom rác thải sinh hoạt, duy trì vệ sinh đường làng ngõ xóm, chuyển về điểm tập kết rác tập trung và xử lý tạm thời trên địa bàn xã Liên Hoà, huyện Lập Thạch năm 2025 thời gian thực hiện (từ ngày 01/02/2025 đến 31/12/2025) với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN HẢI
11/04/2025 10:56
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH DƯƠNG VP
28/03/2025 15:43
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 4 phòng Trường mầm non Liên Hòa của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch với 1 gói thầu.
28/03/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/03/2025 15:29
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH PHÚ
20/03/2025 08:52
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm tra kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG BÌNH
20/03/2025 08:50
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT thôn Phú Thụ và Thôn Thượng Đạt xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch với 6 gói thầu.
20/03/2025 08:48
UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT thôn Phú Thụ và Thôn Thượng Đạt xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch.
20/03/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom rác thải sinh hoạt, duy trì vệ sinh đường làng ngõ xóm, chuyển về điểm tập kết rác tập trung và xử lý tạm thời trên địa bàn xã Liên Hoà, huyện Lập Thạch năm 2025 thời gian thực hiện (từ ngày 01/02/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã dịch vụ nông nghiệp và môi trường Liên Hoà
24/01/2025 16:23
Bên mời thầu UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch đã đăng tải TBMT Thu gom rác thải sinh hoạt, duy trì vệ sinh đường làng ngõ xóm, chuyển về điểm tập kết rác tập trung và xử lý tạm thời trên địa bàn xã Liên Hoà, huyện Lập Thạch năm 2025 thời gian thực hiện (từ ngày 01/02/2025 đến 31/12/2025) của chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 19:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con ruồi chết vì giọt mật. Đàn bà chết vì đàn ông nhiều lời. Đàn ông chết vì vợ đẹp. Cha mẹ thì chết vì con bất hiếu. "
Kant
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh