Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:39 17/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Trường THCS Liên Hòa, huyện Lập Thạch - Hạng mục: Cải tạo mái nhà lớp học 2 tầng 8 phòng và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lập Thạch, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 24/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
115/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/12/2024 09:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Liên Hòa, huyện Lập Thạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:38 17/12/2024
đến
10:00 24/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 24/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/12/2024 (24/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Trường Hằng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH Hoàng Minh Khang 68 Tư vấn lập E-HSMT Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH MTV xây dựng NTT Tư vấn thẩm định E-HSMT Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH Hoàng Minh Khang 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH MTV xây dựng NTT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy cắt gạch
1
3
Máy đầm bàn
1
4
Máy đầm dùi
1
5
Máy khoan
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: PHÁ DỠ
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.3782
m3
3
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
3.3788
100m2
4
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
1.0004
tấn
5
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ
0.3782
m3
6
HẠNG MỤC: CẢI TẠO
7
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
1.2127
tấn
8
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
1.2127
tấn
9
Gia công xà gồ thép
1.6698
tấn
10
Lắp dựng xà gồ thép
1.6698
tấn
11
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
210.5136
1m2
12
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.9008
100m2
13
Tấm úp nóc khổ 400 dày 0,42mm
53.92
m
14
HẠNG MỤC: KHUÂN VIÊN
15
Đào nền - Cấp đất II
3.138
1m3
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cấp đất II
0.0314
100m3
17
Lớp vải bạt xác rắn
31.38
m2
18
Bê tông nền M150, đá 1x2, PCB40
3.138
m3
19
Lát nền gạch Terrazzo (KT400x400x30mm)
31.38
m2
20
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
1.1836
m3
21
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ
1.1836
m3
22
Đào móng bồn cây - Cấp đất III
5.022
1m3
23
Đắp đất nền móng công trình
1.674
m3
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cấp đất III
0.0335
100m3
25
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1416
100m2
26
Bê tông móng M150, đá 2x4, PCB40
1.86
m3
27
Xây móng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
1.8895
m3
28
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.6632
m3
29
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.8031
m3
30
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
17.5816
m2
31
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
14.7336
m2
32
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75, PCB40
16.9472
m2
33
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
4.05
m2
34
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
0.405
m3
35
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ
0.6075
m3
36
Đào móng cột, trụ - Cấp đất III
3.645
1m3
37
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0122
100m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cấp đất III
0.0243
100m3
39
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.018
100m2
40
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.144
100m2
41
Bê tông lót móng M100, đá 4x6, PCB30
0.405
m3
42
Bê tông móng M250, đá 2x4, PCB40
2.88
m3
43
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.3849
tấn
44
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.3849
tấn
45
Gia công xà gồ thép
0.4658
tấn
46
Lắp dựng xà gồ thép
0.4658
tấn
47
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.1528
100m2
48
Tấm úp nóc, bo viền dày 0,42mm
30.78
m
49
Bạt tải xác rắn lót nền
25.5684
m2
50
Bê tông nền M150, đá 1x2, PCB40
2.5568
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây