Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 43 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 63 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 193 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 171 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 162 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.528.619.351 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.983.246.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.528.619.351 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.983.246.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
24/08/2026 14:31
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
24/08/2026 14:12
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công công trình của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KỸ THUẬT NHẤT TÂM
24/08/2026 14:07
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng +thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRƯỜNG SANG BÌNH PHƯỚC
13/08/2026 22:05
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Tư Vấn Xây Dựng Đức Tiến
08/08/2026 16:23
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG SANG
03/08/2026 11:12
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÀ GIA
23/07/2026 17:42
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH DƯƠNG XANH
23/07/2026 17:26
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
23/07/2026 16:51
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Tư Vấn Xây Dựng Đức Tiến
23/07/2026 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Lộc Tấn công bố kết quả gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG THÀNH NHÂN
04/11/2025 16:09
UBND xã Lộc Tấn đăng tải KHLCNT Đường bê tông xi măng tổ 3 ấp 11B, xã Lộc Thiện với 1 gói thầu.
04/11/2025 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
24/08/2026 14:31
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
24/08/2026 14:12
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công công trình của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KỸ THUẬT NHẤT TÂM
24/08/2026 14:07
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng +thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRƯỜNG SANG BÌNH PHƯỚC
13/08/2026 22:05
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Tư Vấn Xây Dựng Đức Tiến
08/08/2026 16:23
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG SANG
03/08/2026 11:12
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÀ GIA
23/07/2026 17:42
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BÌNH DƯƠNG XANH
23/07/2026 17:26
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
23/07/2026 16:51
Bên mời thầu UBND xã Lộc Tấn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Tư Vấn Xây Dựng Đức Tiến
23/07/2026 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn là chủ đầu tư của 43 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn là chủ đầu tư của 63 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 62 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn là chủ đầu tư của 171 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Tấn là chủ đầu tư có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng đi theo đám đông, hãy để đám đông đi theo bạn. "
Margaret Thatcher
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh