Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 11:40 27/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng đường BTXM, mương thoát nước tổ 1, 4 ấp Thạnh Đông, xã Lộc Tấn
Tên gói thầu
Xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mở rộng đường BTXM, mương thoát nước tổ 1, 4 ấp Thạnh Đông, xã Lộc Tấn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Lộc Tấn, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
16:00 23/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 1227/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/06/2026 11:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Lộc Tấn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:39 27/06/2026
đến
16:00 23/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 23/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/07/2026 (19/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế và Xây dựng Hà Gia Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán ấp 9, Phường Lộc Ninh, thành phố Đồng Nai
2 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Bình An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 864/26 Lê Hồng Phong, Khu 03, Phường Thủ Dầu Một, TP Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đồng Nai Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, khu phố Tân Đồng 1, phường Bình Phước, thành phố Đồng Nai
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Đồng Nai Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, khu phố Tân Đồng 1, phường Bình Phước, thành phố Đồng Nai

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 17:25 08/07/2026 16:00 08/07/2026 16:00 15/07/2026 16:00 08/07/2026 16:00 15/07/2026 Do tới thời điểm đóng thầu không có nhà thầu tham gia dự thầu, chủ đầu tư gia hạn thời gian phát hành E-HSMT theo đúng quy định (Khoản 4, điều 140, NGhị định 214)
2 11:18 16/07/2026 16:00 15/07/2026 16:00 23/07/2026 16:00 15/07/2026 16:00 23/07/2026 Tại thời điểm đóng thầu, do không có nhà thầu tham dự thầu nên chủ đầu tư gia hạn thời điểm đóng/mở thầu theo quy định.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy toàn đạc/thuỷ bình - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng và giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
2
Máy trộn bê tông - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
2
3
Máy cắt – uốn thép - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
4
Máy hàn - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
5
Máy đầm dùi - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
6
Máy đầm bàn - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
7
Máy đầm cóc - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
8
Máy cắt bê tông - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng hợp đồng, hóa đơn mua hàng) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
9
Xe máy đào Đặc điểm: Dung tích gầu ≥ 0,8m3; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
10
Xe lu bánh thép Đặc điểm: Trọng lượng tĩnh ≥ 9T; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
11
Máy ủi/máy san Đặc điểm: Ủi, san nền; công suất ≥ 110CV; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1
12
Ô tô tự đổ Đặc điểm: trọng tải ≥ 12 tấn; - Nhà thầu phải chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu (bằng giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật) hoặc do nhà thầu huy động (bằng hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Nhà thầu phải cam kết sẵn sàng huy động các thiết bị này để tham gia thực hiện gói thầu. - Nhà thầu phải cung cấp thông tin một cách đầy đủ và chi tiết về thiết bị thi công, hiện trạng thiết bị theo Mẫu số 06D Chương IV. - Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ hồ sơ có liên quan khi có yêu cầu làm rõ hồ sơ dự thầu cũng như cho việc đối chiếu tài liệu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN ĐƯỜNG BTXM
2
PHẦN MẶT BẰNG:
3
Phát rừng loại I bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: 0 cây
57.5
100m2
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
6.99
100m3
5
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K = 0,9 (Bổ sung TT09/2024)
19.17
100m3
6
Cung cấp đất C3 đắp móng mương, lề
13.77
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
137.7
10m³/1km
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
137.7
10m³/1km
9
BTXM NỀN ĐƯỜNG TUYẾN 2. TỔ 1 ẤP THẠNH ĐÔNG ( CẦU NĂM THÀNH)
10
Rải bạt nilon lớp cách ly
16.1
100m2
11
Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
1.35
100m2
12
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
289.81
m3
13
Xoa nền, lăn ru lô tạo nhám mặt đường BTXM
16.1
100m2
14
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 22cm
4.98
100m
15
AN TOÀN GIAO THÔNG:
16
Cung cấp biển báo phản quang loại tam giác cạnh 65cm:
5
cái
17
Cung cấp biển báo phản quang loại tròn D70cm:
1
cái
18
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm; XM M200, XM PCB40
1
Trụ
19
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm; XM M200, XM PCB40
4
Trụ
20
PHẦN MƯƠNG BTXM
21
TUYẾN 2. TỔ 1 ẤP THẠNH ĐÔNG:
22
Rải bạt nilon lớp cách ly
12.026
100m2
23
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
3.662
100m2
24
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
241.072
m3
25
Ván khuôn gỗ tường cong, nghiêng, vặn vỏ đỗ - Chiều dày ≤45cm
33.456
100m2
26
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
334.56
m3
27
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.884
tấn
28
Thi công cọc tiêu BTCT 0,12x0,12x1,025
174
cái
29
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
174
1cấu kiện
30
PHẦN ĐAN BTCT + THANH GIẰNG
31
Tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.533
tấn
32
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.763
m3
33
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.441
100m2
34
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
2
1cấu kiện
35
PHẦN CỐNG BẢN BTCT TUYẾN 2. TỔ 1 ẤP THẠNH ĐÔNG ( NĂM THÀNH)
36
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường ≤ 22cm
0.144
100m
37
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
2.074
m3
38
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
0.4059
100m3
39
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất III
4.51
1m3
40
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
2.09
m3
41
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
3.84
m3
42
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.04
m3
43
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.244
100m2
44
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
7.63
m3
45
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
3.3
m3
46
Ván khuôn gỗ tường cong, nghiêng, vặn vỏ đỗ - Chiều dày ≤45cm
0.894
100m2
47
Tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.548
tấn
48
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
4.224
m3
49
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.146
100m2
50
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.18
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây