Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 72,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.565.784.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.663.423.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 72,73%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.565.784.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.663.423.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xuồng đựng rác thải của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
28/05/2025 10:12
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Xuồng đựng rác để phục vụ công tác thu gom rác thải trên địa bàn xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh với 1 gói thầu.
16/05/2025 08:34
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa cống hộp và làm đường bê tông hai đầu cống hộp thôn Bình An, xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh với 3 gói thầu.
06/01/2025 12:18
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xuồng đựng rác phục vụ công tác thu gom rác thải trên địa bàn xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
26/12/2024 08:50
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xuồng đựng rác phục vụ công tác thu gom rác thải trên địa bàn xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 14:55
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Bảo dưỡng các công trình giao thông xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHƯỚC DŨNG
16/12/2024 11:22
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm xuồng đựng rác phục vụ công tác thu gom rác thải trên địa bàn xã Lộc Vĩnh năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh với 3 gói thầu.
13/12/2024 16:44
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Bảo dưỡng các công trình giao thông xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 15:24
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Công trình: Bảo dưỡng các công trình giao thông xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh với 3 gói thầu.
07/11/2024 09:42
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
21/09/2024 07:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Lộc Vĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xuồng đựng rác thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
28/05/2025 10:12
UBND xã Lộc Vĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm Xuồng đựng rác để phục vụ công tác thu gom rác thải trên địa bàn xã Lộc Vĩnh với 1 gói thầu.
16/05/2025 08:34
UBND xã Lộc Vĩnh đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa cống hộp và làm đường bê tông hai đầu cống hộp thôn Bình An, xã Lộc Vĩnh với 3 gói thầu.
06/01/2025 12:18
UBND xã Lộc Vĩnh đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm xuồng đựng rác phục vụ công tác thu gom rác thải trên địa bàn xã Lộc Vĩnh năm 2024 với 3 gói thầu.
13/12/2024 16:44
UBND xã Lộc Vĩnh đăng tải KHLCNT Công trình: Bảo dưỡng các công trình giao thông xã Lộc Vĩnh với 3 gói thầu.
07/11/2024 09:42
UBND xã Lộc Vĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác tại xã Lộc Vĩnh năm 2024 với 3 gói thầu.
13/08/2024 10:34
UBND xã Lộc Vĩnh đăng tải KHLCNT KHLCNT Hệ thống cầu và đường (cầu và đường xóm Cội, thôn Bình An; đường và cầu Mù U thôn Đông An với 1 gói thầu.
30/05/2024 11:37
UBND xã Lộc Vĩnh đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Hệ thống các tuyến đường giao thông đường Hòn Mô (giai đoạn 2); đường xóm Cùng, thôn Cảnh Dương với 1 gói thầu.
27/04/2023 16:04
UBND xã Lộc Vĩnh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm bàn ghế hội trường xã với 1 nhà thầu tham gia.
17/12/2022 08:57
UBND xã Lộc Vĩnh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm bàn ghế hội trường xã theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2022 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xuồng đựng rác thải của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
28/05/2025 10:12
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Xuồng đựng rác để phục vụ công tác thu gom rác thải trên địa bàn xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh với 1 gói thầu.
16/05/2025 08:34
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa cống hộp và làm đường bê tông hai đầu cống hộp thôn Bình An, xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh với 3 gói thầu.
06/01/2025 12:18
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xuồng đựng rác phục vụ công tác thu gom rác thải trên địa bàn xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
26/12/2024 08:50
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xuồng đựng rác phục vụ công tác thu gom rác thải trên địa bàn xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 14:55
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Bảo dưỡng các công trình giao thông xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHƯỚC DŨNG
16/12/2024 11:22
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm xuồng đựng rác phục vụ công tác thu gom rác thải trên địa bàn xã Lộc Vĩnh năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh với 3 gói thầu.
13/12/2024 16:44
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Bảo dưỡng các công trình giao thông xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2024 15:24
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải KHLCNT Công trình: Bảo dưỡng các công trình giao thông xã Lộc Vĩnh của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh với 3 gói thầu.
07/11/2024 09:42
Bên mời thầu UBND xã Lộc Vĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HA VI
21/09/2024 07:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Lộc Vĩnh là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ai có thể hạnh phúc mà không có bạn bè, hay chắc chắn về bạn bè mình cho tới khi gặp bất hạnh. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh