Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Mai Trung như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.444.757.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.039.282.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Mai Trung như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.444.757.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.039.282.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt KHLCNT để thực hiện các gói thầu thuộc công trình:
Cải tạo, nâng cấp bãi rác thôn Xuân Giang, xã Mai Trung, huyện Hiệp Hoà của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung với 1 gói thầu.
09/05/2025 18:35
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu để thực hiện các gói thầu
thuộc công trình: Lắp đặt hệ thống đèn chiếu sáng sân thể thao thôn Trung
Hưng, xã Mai Trung, huyện Hiệp Hoà của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung với 1 gói thầu.
09/05/2025 18:30
UBND xã Mai Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp bãi rác thôn Xuân Giang, xã Mai Trung, huyện Hiệp Hoà.
09/05/2025 18:18
UBND xã Mai Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt hệ thống đèn
chiếu sáng sân thể thao thôn Trung Hưng, xã Mai Trung, huyện Hiệp Hoà.
09/05/2025 18:18
UBND xã Mai Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm lắp đặt thiết bị camera giám sát an ninh.
06/05/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm lắp đặt thiết bị camera giám sát an ninh của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung với 1 gói thầu.
06/05/2025 16:11
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÌNH TÙNG
07/04/2025 22:10
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI LỤC
07/04/2025 22:07
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trạm bơm cống Đại La của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung với 1 gói thầu.
05/04/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trạm bơm thôn Xuân Giang của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung với 1 gói thầu.
05/04/2025 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Mai Trung đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt KHLCNT để thực hiện các gói thầu thuộc công trình:
Cải tạo, nâng cấp bãi rác thôn Xuân Giang, xã Mai Trung, huyện Hiệp Hoà với 1 gói thầu.
09/05/2025 18:35
UBND xã Mai Trung đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm lắp đặt thiết bị camera giám sát an ninh với 1 gói thầu.
06/05/2025 16:11
UBND xã Mai Trung công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÌNH TÙNG
07/04/2025 22:10
UBND xã Mai Trung công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI LỤC
07/04/2025 22:07
UBND xã Mai Trung đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trạm bơm cống Đại La với 1 gói thầu.
05/04/2025 15:15
UBND xã Mai Trung đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trạm bơm thôn Xuân Giang với 1 gói thầu.
05/04/2025 15:11
UBND xã Mai Trung công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MTV ÁNH DƯƠNG BG
04/03/2025 11:03
UBND xã Mai Trung công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo KTKT công trình: Trạm bơm cống Đại La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MTV ÁNH DƯƠNG BG
04/03/2025 11:00
UBND xã Mai Trung đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt nhiệm vụ và phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu lập Báo
cáo KTKT xây dựng công trình: Trạm bơm cống Đại La với 1 gói thầu.
03/03/2025 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt KHLCNT để thực hiện các gói thầu thuộc công trình:
Cải tạo, nâng cấp bãi rác thôn Xuân Giang, xã Mai Trung, huyện Hiệp Hoà của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung với 1 gói thầu.
09/05/2025 18:35
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu để thực hiện các gói thầu
thuộc công trình: Lắp đặt hệ thống đèn chiếu sáng sân thể thao thôn Trung
Hưng, xã Mai Trung, huyện Hiệp Hoà của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung với 1 gói thầu.
09/05/2025 18:30
UBND xã Mai Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp bãi rác thôn Xuân Giang, xã Mai Trung, huyện Hiệp Hoà.
09/05/2025 18:18
UBND xã Mai Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt hệ thống đèn
chiếu sáng sân thể thao thôn Trung Hưng, xã Mai Trung, huyện Hiệp Hoà.
09/05/2025 18:18
UBND xã Mai Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm lắp đặt thiết bị camera giám sát an ninh.
06/05/2025 16:16
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm lắp đặt thiết bị camera giám sát an ninh của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung với 1 gói thầu.
06/05/2025 16:11
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÌNH TÙNG
07/04/2025 22:10
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI LỤC
07/04/2025 22:07
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trạm bơm cống Đại La của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung với 1 gói thầu.
05/04/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Mai Trung đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trạm bơm thôn Xuân Giang của chủ đầu tư UBND xã Mai Trung với 1 gói thầu.
05/04/2025 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mai Trung là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mai Trung là chủ đầu tư của 32 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mai Trung là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mai Trung là chủ đầu tư của 56 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mai Trung có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mai Trung là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn có trách nhiệm biến giấc mơ của mình thành hiện thực. "
Les Brown
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh