Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 107 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 64,29%, Tư vấn 35,71%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 270.320.256.230 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 250.128.870.842 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 64,29%, Tư vấn 35,71%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 270.320.256.230 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 250.128.870.842 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
28/08/2026 10:57
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
28/08/2026 10:56
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NICE WORKS
28/08/2026 10:53
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
28/08/2026 10:46
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
20/08/2026 15:31
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG YÊN HƯNG
20/08/2026 14:56
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NICE WORKS
20/08/2026 14:54
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VN HÀ NỘI
13/08/2026 16:13
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thí nghiệm điện chuyên ngành, nghiệm thu điện và cắt điện đấu nối của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
30/07/2026 16:35
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn thẩm tra báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯỚC TOÀN
29/07/2026 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu gói thầu thi công xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
11/11/2025 16:53
UBND xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ASIA
11/11/2025 16:51
UBND xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HTCOM
11/11/2025 16:48
UBND xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng
11/11/2025 16:46
UBND xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu gói thầu thi công xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
11/11/2025 16:42
UBND xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng và đảm bảo ATGT phục vụ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ASIA
11/11/2025 16:39
UBND xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HTCOM
11/11/2025 16:36
UBND xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng
11/11/2025 16:32
UBND xã Mễ Sở đăng tải KHLCNT Cải tạo đường GTNT và hệ thống chiếu sáng thôn Phú Thị, Đồng Quê, xã Mễ Sở với 14 gói thầu.
07/10/2025 14:52
UBND xã Mễ Sở đăng tải KHLCNT Cải tạo đường GTNT và hệ thống chiếu sáng thôn Hoàng Trạch, Mễ Sở, Nhạn Tháp, xã Mễ Sở với 14 gói thầu.
07/10/2025 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
28/08/2026 10:57
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
28/08/2026 10:56
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NICE WORKS
28/08/2026 10:53
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
28/08/2026 10:46
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
20/08/2026 15:31
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG YÊN HƯNG
20/08/2026 14:56
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NICE WORKS
20/08/2026 14:54
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VN HÀ NỘI
13/08/2026 16:13
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thí nghiệm điện chuyên ngành, nghiệm thu điện và cắt điện đấu nối của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
30/07/2026 16:35
Bên mời thầu UBND xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn thẩm tra báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯỚC TOÀN
29/07/2026 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở là chủ đầu tư của 66 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Mễ Sở là chủ đầu tư có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người suy nghĩ sáng suốt chẳng bao giờ kiêu ngạo vì tài năng của mình. "
Harper Lee
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh