Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.404.271.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.400.888.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.404.271.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.400.888.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM BÌNH SƠN
22/04/2025 16:38
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRỊNH GIA KIÊN GIANG
22/04/2025 16:36
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống chiếu sáng tuyến đông NCNG (đoạn từ cầu Mỹ Giang đến UBND xã ) của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG với 2 gói thầu.
22/04/2025 16:32
UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống chiếu sáng tuyến đông NCNG (đoạn từ cầu Mỹ Giang đến UBND xã ), xã Mỹ Phú Đông, huyện Thoại Sơn, tỉnh An Giang.
08/04/2025 11:11
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG ĐỨC TOÀN
30/08/2023 14:37
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2023 14:31
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2023 14:20
UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường bờ nam kênh Nốp Lê (đoạn K0 + 615 đến K2 + 100);.
11/07/2023 19:19
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường bờ nam kênh Nốp Lê (đoạn K0 + 615 đến K2 + 100) của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG với 5 gói thầu.
11/07/2023 19:18
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường bờ nam kênh Nốp Lê
(Đoạn từ K0+615 đến K2+100) của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG với 5 gói thầu.
05/07/2023 19:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM BÌNH SƠN
22/04/2025 16:38
UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRỊNH GIA KIÊN GIANG
22/04/2025 16:36
UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống chiếu sáng tuyến đông NCNG (đoạn từ cầu Mỹ Giang đến UBND xã ) với 2 gói thầu.
22/04/2025 16:32
UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đăng tải KHLCNT Tuyến đường bờ nam kênh Nốp Lê (đoạn K0 + 615 đến K2 + 100) với 5 gói thầu.
11/07/2023 19:18
UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đăng tải KHLCNT Tuyến đường bờ nam kênh Nốp Lê
(Đoạn từ K0+615 đến K2+100) với 5 gói thầu.
05/07/2023 19:53
UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đăng tải KHLCNT Tuyến đường bờ nam kênh Nốp Lê
(Đoạn từ K0+615 đến K2+100) với 5 gói thầu.
08/06/2023 09:04
UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đăng tải KHLCNT Tuyến đường bờ nam kênh Nốp Lê
(Đoạn từ K0+615 đến K2+100) với 1 gói thầu.
07/06/2023 21:06
UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đăng tải KHLCNT Tuyến đường bờ nam kênh Nốp Lê
(Đoạn từ K0+615 đến K2+100) với 1 gói thầu.
07/06/2023 20:33
UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đăng tải KHLCNT Tuyến đường bờ Nam kênh Nốp Lê (đoạn từ K0+00 đến K0+615) với 2 gói thầu.
29/12/2022 12:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM BÌNH SƠN
22/04/2025 16:38
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRỊNH GIA KIÊN GIANG
22/04/2025 16:36
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống chiếu sáng tuyến đông NCNG (đoạn từ cầu Mỹ Giang đến UBND xã ) của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG với 2 gói thầu.
22/04/2025 16:32
UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống chiếu sáng tuyến đông NCNG (đoạn từ cầu Mỹ Giang đến UBND xã ), xã Mỹ Phú Đông, huyện Thoại Sơn, tỉnh An Giang.
08/04/2025 11:11
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG ĐỨC TOÀN
30/08/2023 14:37
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2023 14:31
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2023 14:20
UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường bờ nam kênh Nốp Lê (đoạn K0 + 615 đến K2 + 100);.
11/07/2023 19:19
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường bờ nam kênh Nốp Lê (đoạn K0 + 615 đến K2 + 100) của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG với 5 gói thầu.
11/07/2023 19:18
Bên mời thầu UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường bờ nam kênh Nốp Lê
(Đoạn từ K0+615 đến K2+100) của chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG với 5 gói thầu.
05/07/2023 19:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ MỸ PHÚ ĐÔNG là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những thời khắc thử thách linh hồn của con người. "
Thomas Paine
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh