Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 53,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.864.006.715 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.789.533.326 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 53,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.864.006.715 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.789.533.326 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
12/03/2025 15:55
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và dịch vụ Hoài An
12/02/2025 10:04
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật: Nhà hội trường trung tâm văn hóa xã Nam Tiến; Hạng mục: Tường kè, tường rào, sân thể thao của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG MINH
18/01/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Nhà hội trường trung tâm văn hóa xã Nam Tiến; Hạng mục: Tường kè, tường rào, sân thể thao của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHONG
18/01/2025 10:30
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 11:38
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH ANH
16/01/2025 17:25
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG MINH
16/01/2025 17:24
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải KHLCNT Nhà hội trường trung tâm văn hóa xã Nam Tiến; Hạng mục: Tường kè, tường rào, sân thể thao của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến với 5 gói thầu.
16/01/2025 17:18
UBND xã Nam Tiến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà hội trường trung tâm văn hóa xã Nam Tiến; Hạng mục: Tường kè, tường rào, sân thể thao.
16/01/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 12:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Nam Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
12/03/2025 15:55
UBND xã Nam Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp và chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và dịch vụ Hoài An
12/02/2025 10:04
UBND xã Nam Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp và chi phí dự phòng) với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 11:32
UBND xã Nam Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp và chi phí dự phòng) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 11:38
UBND xã Nam Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH ANH
16/01/2025 17:25
UBND xã Nam Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG MINH
16/01/2025 17:24
UBND xã Nam Tiến đăng tải KHLCNT Nhà hội trường trung tâm văn hóa xã Nam Tiến; Hạng mục: Tường kè, tường rào, sân thể thao với 5 gói thầu.
16/01/2025 17:18
UBND xã Nam Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
31/12/2024 10:08
UBND xã Nam Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 12:26
UBND xã Nam Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH
24/12/2024 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KIM KHÍ VIỆT Á
12/03/2025 15:55
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và dịch vụ Hoài An
12/02/2025 10:04
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật: Nhà hội trường trung tâm văn hóa xã Nam Tiến; Hạng mục: Tường kè, tường rào, sân thể thao của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG MINH
18/01/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Nhà hội trường trung tâm văn hóa xã Nam Tiến; Hạng mục: Tường kè, tường rào, sân thể thao của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHONG
18/01/2025 10:30
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (Bao gồm: chi phí xây lắp và chi phí dự phòng) của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/01/2025 11:38
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH ANH
16/01/2025 17:25
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG MINH
16/01/2025 17:24
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải KHLCNT Nhà hội trường trung tâm văn hóa xã Nam Tiến; Hạng mục: Tường kè, tường rào, sân thể thao của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến với 5 gói thầu.
16/01/2025 17:18
UBND xã Nam Tiến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà hội trường trung tâm văn hóa xã Nam Tiến; Hạng mục: Tường kè, tường rào, sân thể thao.
16/01/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Nam Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 12:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nam Tiến là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái… trong nhà trẻ. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh