Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.629.532.050 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.598.315.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.629.532.050 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.598.315.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, sữa chữa khẩn cấp trang thiết bị hư hỏng do thiên tai của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Anh Tuấn
03/06/2025 10:12
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Mua săm, sữa chữa khẩn cấp trang thiết bị hư hỏng do thiên tai của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ với 1 gói thầu.
30/05/2025 14:02
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HƯNG
28/05/2025 13:24
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ giống lúa PC6 NC phục vụ sản xuất vụ Hè Thu năm 2025 trên địa bàn xã Ngân Thuỷ của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ với 1 gói thầu.
22/05/2025 11:30
UBND xã Ngân Thuỷ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hàng rào, cải tạo khuôn viên (KV km25) và các hạng mục khác trường PTDTBT TH&THCS Ngân Thủy.
19/05/2025 20:20
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hàng rào, cải tạo khuôn viên (KV km25) và các hạng mục khác trường PTDTBT TH&THCS Ngân Thủy của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ với 3 gói thầu.
19/05/2025 20:17
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 20:01
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HƯNG
16/05/2025 17:02
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 68
16/05/2025 16:58
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
lập
HSMT,
đánh giá
HSDT của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM PHONG
15/05/2025 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Ngân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Mua sắm, sữa chữa khẩn cấp trang thiết bị hư hỏng do thiên tai.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Anh Tuấn
03/06/2025 10:12
UBND xã Ngân Thuỷ đăng tải KHLCNT Mua săm, sữa chữa khẩn cấp trang thiết bị hư hỏng do thiên tai với 1 gói thầu.
30/05/2025 14:02
UBND xã Ngân Thuỷ đăng tải KHLCNT Hỗ trợ giống lúa PC6 NC phục vụ sản xuất vụ Hè Thu năm 2025 trên địa bàn xã Ngân Thuỷ với 1 gói thầu.
22/05/2025 11:30
UBND xã Ngân Thuỷ đăng tải KHLCNT Xây dựng hàng rào, cải tạo khuôn viên (KV km25) và các hạng mục khác trường PTDTBT TH&THCS Ngân Thủy với 3 gói thầu.
19/05/2025 20:17
UBND xã Ngân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HƯNG
16/05/2025 17:02
UBND xã Ngân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 68
16/05/2025 16:58
UBND xã Ngân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Tư vấn
lập
HSMT,
đánh giá
HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM PHONG
15/05/2025 14:27
UBND xã Ngân Thuỷ đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà sinh hoạt cộng đồng Bản Khe Sung xã Ngân Thuỷ với 4 gói thầu.
14/05/2025 19:40
UBND xã Ngân Thuỷ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM PHONG
14/05/2025 15:05
UBND xã Ngân Thuỷ đăng tải KHLCNT Duy tu, bão dưỡng đường giao thông cụm Còi bản Còi Đá xã Ngân Thuỷ với 3 gói thầu.
29/04/2025 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, sữa chữa khẩn cấp trang thiết bị hư hỏng do thiên tai của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Anh Tuấn
03/06/2025 10:12
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Mua săm, sữa chữa khẩn cấp trang thiết bị hư hỏng do thiên tai của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ với 1 gói thầu.
30/05/2025 14:02
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HƯNG
28/05/2025 13:24
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ giống lúa PC6 NC phục vụ sản xuất vụ Hè Thu năm 2025 trên địa bàn xã Ngân Thuỷ của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ với 1 gói thầu.
22/05/2025 11:30
UBND xã Ngân Thuỷ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hàng rào, cải tạo khuôn viên (KV km25) và các hạng mục khác trường PTDTBT TH&THCS Ngân Thủy.
19/05/2025 20:20
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hàng rào, cải tạo khuôn viên (KV km25) và các hạng mục khác trường PTDTBT TH&THCS Ngân Thủy của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ với 3 gói thầu.
19/05/2025 20:17
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 20:01
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HƯNG
16/05/2025 17:02
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 68
16/05/2025 16:58
Bên mời thầu UBND xã Ngân Thuỷ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn
lập
HSMT,
đánh giá
HSDT của chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM PHONG
15/05/2025 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ là chủ đầu tư của 54 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ngân Thuỷ là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái gọi là tình yêu, cũng giống như là bọt nước. Lúc mới nhìn thì thấy rất đẹp và nhẹ nhàng, nhưng qua thời gian lâu dần, cho dù bong bóng đẹp đến thế nào rồi cũng sẽ vỡ ra, trở thành một vệt nước nhỏ. Có chút sẽ lưu lại ít dấu vết trong lòng, có chút theo thời gian dưới ánh mặt trời, sẽ tan biến không để lại dấu vết. "
Nhất Thụ Anh Đào
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh