Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim như sau:
- Có quan hệ với 15 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 97 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 79 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 78 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Nghi Kim đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/08/2022 21:00
Bên mời thầu UBND xã Nghi Kim đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/08/2022 16:25
Bên mời thầu UBND xã Nghi Kim đã đăng tải KHLCNT Nhà bia tưởng niệm Anh hùng liệt sỹ xã Nghi Kim của chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim với 3 gói thầu.
18/08/2022 11:35
UBND xã Nghi Kim đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà bia tưởng niệm Anh hùng liệt sỹ xã Nghi Kim.
18/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Nghi Kim đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/07/2022 07:36
Bên mời thầu UBND xã Nghi Kim đã đăng tải KHLCNT Nhà học 3 tầng 18 phòng Trường Tiểu học Nghi Kim của chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim với 5 gói thầu.
31/07/2022 07:23
UBND xã Nghi Kim đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà học 3 tầng 18 phòng Trường Tiểu học Nghi Kim.
31/07/2022 07:00
UBND xã Nghi Kim đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà học 3 tầng 18 phòng Trường Tiểu học Nghi Kim.
31/07/2022 07:00
UBND xã Nghi Kim đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà học 3 tầng 18 phòng Trường Tiểu học Nghi Kim.
31/07/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Nghi Kim đã đăng tải KHLCNT Nhà học 3 tầng 18 phòng Trường Tiểu học Nghi Kim của chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim với 5 gói thầu.
31/07/2022 06:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Nghi Kim đăng tải KHLCNT Hạ tầng khu quy hoạch đất ở dân cư xóm 5, xã Nghi Kim, thành phố Vinh với 3 gói thầu.
02/10/2014 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Nghi Kim đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/08/2022 21:00
Bên mời thầu UBND xã Nghi Kim đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/08/2022 16:25
Bên mời thầu UBND xã Nghi Kim đã đăng tải KHLCNT Nhà bia tưởng niệm Anh hùng liệt sỹ xã Nghi Kim của chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim với 3 gói thầu.
18/08/2022 11:35
UBND xã Nghi Kim đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà bia tưởng niệm Anh hùng liệt sỹ xã Nghi Kim.
18/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Nghi Kim đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Phần xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/07/2022 07:36
Bên mời thầu UBND xã Nghi Kim đã đăng tải KHLCNT Nhà học 3 tầng 18 phòng Trường Tiểu học Nghi Kim của chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim với 5 gói thầu.
31/07/2022 07:23
UBND xã Nghi Kim đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà học 3 tầng 18 phòng Trường Tiểu học Nghi Kim.
31/07/2022 07:00
UBND xã Nghi Kim đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà học 3 tầng 18 phòng Trường Tiểu học Nghi Kim.
31/07/2022 07:00
UBND xã Nghi Kim đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà học 3 tầng 18 phòng Trường Tiểu học Nghi Kim.
31/07/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Nghi Kim đã đăng tải KHLCNT Nhà học 3 tầng 18 phòng Trường Tiểu học Nghi Kim của chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim với 5 gói thầu.
31/07/2022 06:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 29 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim có quan hệ với 15 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghi Kim là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những thế sự đương thời của của con người ngắn ngủi và hay thay đổi, và vận mệnh chẳng bao giờ nuông chiều ai lâu. "
Quintus Curtius Rufus
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh