Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 30 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,70%, Xây lắp 82,61%, Tư vấn 8,70%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 143.291.175.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 142.955.849.778 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,70%, Xây lắp 82,61%, Tư vấn 8,70%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 143.291.175.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 142.955.849.778 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI PHÚC ĐỨC TÀI
30/06/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 15:51
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mở rộng khuôn viên Trường Trung học cơ sở xã Nghi Thuận, huyện Nghi Lộc của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận với 5 gói thầu.
12/06/2025 10:29
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG ARC
02/06/2025 14:33
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận với 3 gói thầu.
02/06/2025 14:23
UBND xã Nghi Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống mương tưới đồng Chợ Chông, xã Nghi Thuận.
02/06/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
12/05/2025 10:12
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 10:56
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải KHLCNT Xây dựng sân, đường nội bộ và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non xã Nghi Thuận, huyện Nghi Lộc của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận với 5 gói thầu.
22/04/2025 10:30
UBND xã Nghi Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng sân, đường nội bộ và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non xã Nghi Thuận, huyện Nghi Lộc.
22/04/2025 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Nghi Thuận đăng tải KHLCNT Xây dựng mở rộng khuôn viên Trường Trung học cơ sở xã Nghi Thuận, huyện Nghi Lộc với 5 gói thầu.
12/06/2025 10:29
UBND xã Nghi Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG ARC
02/06/2025 14:33
UBND xã Nghi Thuận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình với 3 gói thầu.
02/06/2025 14:23
UBND xã Nghi Thuận đăng tải KHLCNT Xây dựng sân, đường nội bộ và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non xã Nghi Thuận, huyện Nghi Lộc với 5 gói thầu.
22/04/2025 10:30
UBND xã Nghi Thuận đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến đường chính khu quy hoạch hạ tầng đấu giá đất ở xóm Eo Bù giai đoạn 1 với 5 gói thầu.
07/02/2025 10:17
UBND xã Nghi Thuận đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà học, nhà làm việc hiệu bộ 2 tầng và nhà bếp - ăn Trường Mầm non xã Nghi Thuận, huyện Nghi Lộc với 5 gói thầu.
13/01/2025 16:14
UBND xã Nghi Thuận đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu quy hoạch chia lô đất ở dân cư tại xóm Eo Bù, xã Nghi Thuận, huyện Nghi Lộc (Đợt 2) với 6 gói thầu.
08/08/2024 10:08
UBND xã Nghi Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG HOÀNG PHÁT
02/04/2023 22:47
UBND xã Nghi Thuận công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
18/03/2023 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI PHÚC ĐỨC TÀI
30/06/2025 15:41
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 15:51
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mở rộng khuôn viên Trường Trung học cơ sở xã Nghi Thuận, huyện Nghi Lộc của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận với 5 gói thầu.
12/06/2025 10:29
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG ARC
02/06/2025 14:33
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận với 3 gói thầu.
02/06/2025 14:23
UBND xã Nghi Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống mương tưới đồng Chợ Chông, xã Nghi Thuận.
02/06/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TỔNG CÔNG TY ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGUYÊN DŨNG
12/05/2025 10:12
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2025 10:56
Bên mời thầu UBND xã Nghi Thuận đã đăng tải KHLCNT Xây dựng sân, đường nội bộ và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non xã Nghi Thuận, huyện Nghi Lộc của chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận với 5 gói thầu.
22/04/2025 10:30
UBND xã Nghi Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng sân, đường nội bộ và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non xã Nghi Thuận, huyện Nghi Lộc.
22/04/2025 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận là chủ đầu tư của 30 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghi Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu là hành vi cao cả nhất của tâm hồn và là kiệt tác của con người. "
M. Garcon
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh