Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.743.930.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.411.321.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.743.930.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.411.321.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,83%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng dự án của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ VIỆT ANH
20/01/2025 11:09
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Tư vấn Quản lý dự án xây dựng dự án của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79
19/01/2025 15:12
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Toàn bộ phần xây lắp và trang thiết bị xây dựng dự án của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỄN THÔNG - PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH TTL
19/01/2025 15:07
UBND xã Nghĩa Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống đài truyền thanh cơ sở ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Nghĩa Minh, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An.
13/01/2025 17:17
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống đài truyền thanh cơ sở ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Nghĩa Minh, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh với 3 gói thầu.
13/01/2025 17:11
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐÔNG HIẾU
17/05/2023 16:54
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2023 11:50
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2023 10:50
UBND xã Nghĩa Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Trạm y tế xã Nghĩa Minh, huyện Nghĩa Đàn.
16/03/2023 14:14
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/09/2021 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Nghĩa Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ VIỆT ANH
20/01/2025 11:09
UBND xã Nghĩa Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3: Tư vấn Quản lý dự án xây dựng dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79
19/01/2025 15:12
UBND xã Nghĩa Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Toàn bộ phần xây lắp và trang thiết bị xây dựng dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỄN THÔNG - PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH TTL
19/01/2025 15:07
UBND xã Nghĩa Minh đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống đài truyền thanh cơ sở ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Nghĩa Minh, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
13/01/2025 17:11
UBND xã Nghĩa Minh đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Trạm y tế xã Nghĩa Minh, huyện Nghĩa Đàn với 4 gói thầu.
16/03/2023 14:40
UBND xã Nghĩa Minh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
14/09/2021 16:31
UBND xã Nghĩa Minh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/09/2021 16:00
UBND xã Nghĩa Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP kiến trúc và xây dựng Bảo An
27/07/2021 10:35
UBND xã Nghĩa Minh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2021 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng dự án của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ VIỆT ANH
20/01/2025 11:09
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Tư vấn Quản lý dự án xây dựng dự án của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 79
19/01/2025 15:12
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Toàn bộ phần xây lắp và trang thiết bị xây dựng dự án của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỄN THÔNG - PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH TTL
19/01/2025 15:07
UBND xã Nghĩa Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống đài truyền thanh cơ sở ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Nghĩa Minh, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An.
13/01/2025 17:17
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống đài truyền thanh cơ sở ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông xã Nghĩa Minh, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh với 3 gói thầu.
13/01/2025 17:11
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD ĐÔNG HIẾU
17/05/2023 16:54
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2023 11:50
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2023 10:50
UBND xã Nghĩa Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Trạm y tế xã Nghĩa Minh, huyện Nghĩa Đàn.
16/03/2023 14:14
Bên mời thầu UBND xã Nghĩa Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/09/2021 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nghĩa Minh là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Luật lệ của con người có thể xiềng xích con người hay thậm chí giết chết anh ta, nhưng không bao giờ có thể khiến anh ta sáng suốt, đức hạnh, hay hạnh phúc. "
John Quincy Adams
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh