Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 11:51 30/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Trạm y tế xã Nghĩa Minh, huyện Nghĩa Đàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới; Ngân sách xã đối ứng, xin ngân sách cấp trên hỗ trợ và huy động các nguồn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghĩa Đàn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
13:00 05/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
38/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/03/2023 10:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nghĩa Minh, huyện Nghĩa Đàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:50 30/03/2023
đến
13:00 05/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:00 05/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/04/2023 (04/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH kiến trúc xây dựng Tân An Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Nghĩa Đàn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH xây dựng và TM dịch vụ 79 Tư vấn lập E-HSMT
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Nghĩa Đàn Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH xây dựng và TM dịch vụ 79 Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Nghĩa Đàn. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ trọng tải ≥ 06T
2
2
Máy đào thể tích gàu ≥ 0,5m3
1
3
Đầm đất cầm tay (đầm cóc) trọng lượng ≥ 50kg
1
4
Đầm bàn công suất ≥ 1kW
2
5
Đầm dùi công suất ≥ 1,5kW
2
6
Máy cắt uốn thép công suất ≥ 5kW
1
7
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 200l
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN CỬA
2
SXLD cửa đi 2 cánh mở quay,cửa kim loại nhôm Việt Pháp, kính trắng Việt Nhật 6,38mm
19.6
m2
3
SXLD cửa đi 1 cánh mở quay,cửa kim loại nhôm Việt Pháp, kính trắng Việt Nhật 6,38mm
6.615
m2
4
SXLD cửa sổ 2 cánh mở quay,cửa kim loại nhôm Việt Pháp, kính trắng Việt Nhật 6,38mm
20.52
m2
5
SXLD cửa sổ mở hất, cửa kim loại nhôm Việt Pháp kính trắng Việt Nhật 6,38mm
0.54
m2
6
SXLD hoa sắt vuông cửa sổ thép hộp vuông 16x16 sơn tĩnh điện
20.52
m2
7
PHÂN ĐIỆN
8
Điều hòa treo tường 12000 BTU 1 chiều
1
bộ
9
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục, loại máy treo tường
1
máy
10
Bộ ống đồng, bảo ôn, giá đỡ,...
1
bộ
11
Lắp đặt thùng đun nước nóng kiểu liên tục
1
bộ
12
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
14
bộ
13
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
5
bộ
14
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
8
cái
15
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
16
Lắp đặt quạt điện - Quạt treo tường
1
cái
17
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
7
cái
18
Lắp đặt ổ cắm đôi
24
cái
19
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
20
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
8
cái
21
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 1600cm2
1
hộp
22
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 225cm2
6
hộp
23
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1mm2- 2x1,5mm2
200
m
24
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2- 2x2,5mm2
150
m
25
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2- 2x4mm2
100
m
26
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 10mm2- 2x6mm2
50
m
27
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
600
m
28
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=34mm
50
m
29
PHẦN NƯỚC
30
Lắp đặt chậu xí bệt
1
bộ
31
Lắp đặt hộp đựng
1
cái
32
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
1
cái
33
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
1
bộ
34
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
1
bộ
35
Lắp đặt gương soi
1
cái
36
Lắp đặt kệ kính
1
cái
37
Lắp đặt vòi tắm hương sen 2 vòi, 1 hương sen
1
bộ
38
Lắp đặt phễu thu đường kính 100mm
1
cái
39
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 1,5m3
1
bể
40
Lắp đặt ống nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 25mm, chiều dày 3,5mm
0.76
100m
41
Lắp đặt ống nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 32mm, chiều dày 4,4mm
0.04
100m
42
Lắp đặt côn nhựa nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn 25mm
7
cái
43
Lắp đặt cút nhựa nối bằng phương pháp hàn, đường kính cút 25mm
2
cái
44
Lắp đặt côn nhựa nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn 32mm
3
cái
45
Lắp đặt cút nhựa nối bằng phương pháp hàn, đường kính cút 25mm
1
cái
46
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 32mm
0.02
100m
47
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.18
100m
48
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mm
0.04
100m
49
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 32mm
2
cái
50
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 65mm
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây