Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.825.037.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.779.012.770 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.825.037.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.779.012.770 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
30/05/2025 13:46
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và
lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ngũ Phúc,
huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI
15/05/2025 16:45
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ngũ Phúc, huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc với 1 gói thầu.
15/05/2025 16:41
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06 của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2025 12:40
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trạm bơm thôn Bằng Lai xã Ngũ Phúc huyện Kim Thành của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc với 6 gói thầu.
07/05/2025 11:38
UBND xã Ngũ Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trạm bơm thôn Bằng Lai xã Ngũ Phúc huyện Kim Thành.
07/05/2025 11:11
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 13:22
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà hội trường xã Ngũ Phúc, huyện Kim Thành của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc với 7 gói thầu.
08/01/2025 10:35
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIM THÀNH HD
11/12/2024 13:57
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/11/2024 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Ngũ Phúc công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và
lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ngũ Phúc,
huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI
15/05/2025 16:45
UBND xã Ngũ Phúc đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ngũ Phúc, huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương với 1 gói thầu.
15/05/2025 16:41
UBND xã Ngũ Phúc đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trạm bơm thôn Bằng Lai xã Ngũ Phúc huyện Kim Thành với 6 gói thầu.
07/05/2025 11:38
UBND xã Ngũ Phúc đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà hội trường xã Ngũ Phúc, huyện Kim Thành với 7 gói thầu.
08/01/2025 10:35
UBND xã Ngũ Phúc đăng tải KHLCNT Xây dựng đường giao thông nội đồng đoạn từ Giếng Lợ đến Chiềng Ngai, xã Ngũ Phúc, huyện Kim Thành với 7 gói thầu.
18/11/2024 16:02
UBND xã Ngũ Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LG
31/03/2023 14:36
UBND xã Ngũ Phúc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 8: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
23/03/2023 16:10
UBND xã Ngũ Phúc đăng tải TBMT Gói thầu số 8: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2023 14:32
UBND xã Ngũ Phúc đăng tải TBMT Gói thầu số 8: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/03/2023 15:09
UBND xã Ngũ Phúc đăng tải TBMT Gói thầu số 8: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2023 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG
30/05/2025 13:46
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và
lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ngũ Phúc,
huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI
15/05/2025 16:45
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Ngũ Phúc, huyện Kim Thành, tỉnh Hải Dương của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc với 1 gói thầu.
15/05/2025 16:41
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06 của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2025 12:40
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trạm bơm thôn Bằng Lai xã Ngũ Phúc huyện Kim Thành của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc với 6 gói thầu.
07/05/2025 11:38
UBND xã Ngũ Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trạm bơm thôn Bằng Lai xã Ngũ Phúc huyện Kim Thành.
07/05/2025 11:11
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/01/2025 13:22
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà hội trường xã Ngũ Phúc, huyện Kim Thành của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc với 7 gói thầu.
08/01/2025 10:35
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIM THÀNH HD
11/12/2024 13:57
Bên mời thầu UBND xã Ngũ Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/11/2024 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ngũ Phúc là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi bạn muốn điều gì đó, bạn phải sẵn sàng trả phí. "
Les Brown
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info