Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 151 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 35 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 133 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 133 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 94,29%, Tư vấn 5,71%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 123.952.246.040 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 123.499.326.867 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 94,29%, Tư vấn 5,71%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 123.952.246.040 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 123.499.326.867 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
18/12/2023 17:35
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2023 14:17
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Nguyễn Trãi, huyện Thường Tín, TP. Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với 6 gói thầu.
23/11/2023 23:43
UBND xã Nguyễn Trãi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Nguyễn Trãi, huyện Thường Tín, TP. Hà Nội.
23/11/2023 23:23
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
14/08/2023 11:22
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2023 15:21
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
08/08/2023 16:33
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT & đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
08/08/2023 16:27
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình San nền, tường rào Trường Mầm non xã Nguyễn Trãi, huyện Ân Thi. của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2023 15:31
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2023 11:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VẬN TẢI MINH HÙNG
18/12/2023 17:35
UBND xã Nguyễn Trãi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2023 15:34
UBND xã Nguyễn Trãi đăng tải TBMT Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2023 14:17
UBND xã Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Nguyễn Trãi, huyện Thường Tín, TP. Hà Nội với 6 gói thầu.
23/11/2023 23:43
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T&T HƯNG YÊN
08/08/2023 16:33
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT & đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN PHÁT HƯNG YÊN
08/08/2023 16:27
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI QUANG MINH HÀ NỘI
27/07/2022 15:32
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI QUANG MINH HÀ NỘI
27/07/2022 15:29
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình và chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI QUANG MINH HÀ NỘI
27/07/2022 15:28
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình và chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI QUANG MINH HÀ NỘI
27/07/2022 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
18/12/2023 17:35
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2023 14:17
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Nguyễn Trãi, huyện Thường Tín, TP. Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với 6 gói thầu.
23/11/2023 23:43
UBND xã Nguyễn Trãi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Nguyễn Trãi, huyện Thường Tín, TP. Hà Nội.
23/11/2023 23:23
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
14/08/2023 11:22
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2023 15:21
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
08/08/2023 16:33
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT & đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
08/08/2023 16:27
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình San nền, tường rào Trường Mầm non xã Nguyễn Trãi, huyện Ân Thi. của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2023 15:31
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2023 11:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi là chủ đầu tư của 35 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi là chủ đầu tư của 31 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn không thể nói điều mà bạn không biết. Bạn không thể chia sẻ điều mà bạn không cảm thấy. Bạn không thể thể hiện điều mà bạn không có. Và bạn không thể cho thứ mà bạn không sở hữu. Để cho đi và chia sẻ, và để điều đó hữu ích, đầu tiên bạn phải có nó. Giao tiếp tốt bắt đầu bằng sự chuẩn bị tốt. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh