Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 98 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 83 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 83 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 96,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.379.618.940 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.272.984.940 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 96,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.379.618.940 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.272.984.940 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
18/12/2023 17:35
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2023 14:17
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Nguyễn Trãi, huyện Thường Tín, TP. Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với 6 gói thầu.
23/11/2023 23:43
Chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Nguyễn Trãi, huyện Thường Tín, TP. Hà Nội.
23/11/2023 23:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CỬA VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
14/08/2023 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN PHÁT HƯNG YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2023 15:21
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
08/08/2023 16:33
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT & đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
08/08/2023 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI THỊNH HƯNG YÊN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình San nền, tường rào Trường Mầm non xã Nguyễn Trãi, huyện Ân Thi. của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2023 15:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CỬA VIỆT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2023 11:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VẬN TẢI MINH HÙNG
18/12/2023 17:35
UBND xã Nguyễn Trãi công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2023 15:34
UBND xã Nguyễn Trãi đăng tải TBMT Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2023 14:17
UBND xã Nguyễn Trãi đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Nguyễn Trãi, huyện Thường Tín, TP. Hà Nội với 6 gói thầu.
23/11/2023 23:43
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T&T HƯNG YÊN
08/08/2023 16:33
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT & đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN PHÁT HƯNG YÊN
08/08/2023 16:27
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI QUANG MINH HÀ NỘI
27/07/2022 15:32
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình + chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI QUANG MINH HÀ NỘI
27/07/2022 15:29
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình và chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI QUANG MINH HÀ NỘI
27/07/2022 15:28
UBND xã Nguyễn Trãi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình và chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI QUANG MINH HÀ NỘI
27/07/2022 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
18/12/2023 17:35
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 : Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2023 14:17
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Nguyễn Trãi, huyện Thường Tín, TP. Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với 6 gói thầu.
23/11/2023 23:43
Chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở Đảng ủy, HĐND, UBND xã Nguyễn Trãi, huyện Thường Tín, TP. Hà Nội.
23/11/2023 23:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CỬA VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
14/08/2023 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN PHÁT HƯNG YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2023 15:21
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT và kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
08/08/2023 16:33
Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT & đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi.
08/08/2023 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI THỊNH HƯNG YÊN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình San nền, tường rào Trường Mầm non xã Nguyễn Trãi, huyện Ân Thi. của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2023 15:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CỬA VIỆT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Nguyễn Trãi với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2023 11:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 98 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải 25 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND xã Nguyễn Trãi có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong bất kỳ mối quan hệ nào cũng vậy, cốt lõi của niềm tin không phải nằm trong sự ràng buộc, mà trong sự gắn kết đầy niềm thương mến. Vì thế, hãy nắm lấy tay người bạn yêu thương hơn là mong đợi họ nắm lấy tay bạn… "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.