Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.236.578.876 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.085.147.628 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.236.578.876 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.085.147.628 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch hỗ trợ xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn, khu dân cư kiểu mẫu: “Thực hiện lắp đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng tại các tuyến đường”, xã Phượng Tiến năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG ĐÌNH GIÁP
09/06/2025 09:06
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch hỗ trợ xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn, khu dân cư kiểu mẫu: “Thực hiện lắp đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng tại các tuyến đường”, xã Phượng Tiến năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến với 1 gói thầu.
07/06/2025 10:31
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Bếp ăn bán trú, nội trú cho điểm trường Làng Tổ, xã Phượng Tiến, huyện Định Hóa của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KDTM HẢI MINH
10/10/2024 15:57
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Xây dựng bếp ăn bán trú, nội trú cho điểm trường Làng Tổ, xã Phượng Tiến, huyện Định Hóa của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến với 1 gói thầu.
10/10/2024 15:48
UBND xã Phượng Tiến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng bếp ăn bán trú, nội trú cho điểm trường Làng Tổ, xã Phượng Tiến, huyện Định Hóa.
10/10/2024 15:15
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mô hình phân loại chất thải rắn tại nguồn; xây dựng mô hình mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn khu dân cư kiểu mẫu xã Phượng Tiến, năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lèng Văn Lăng
30/08/2024 15:02
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Hỗ trợ mua xe gom rác Inox 400 lít, mua đèn năng lượng mặt trời PIII Solar 300W thực hiện kế hoạch hỗ trợ mô hình phân loại chất thải rắn tại nguồn; xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn, khu dân cư kiểu mẫu xã Phượng Tiến năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến với 1 gói thầu.
30/08/2024 14:48
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch hỗ trợ mô hình phân loại rác thải tại nguồn: Xây dựng mô hình thôn , xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn khu dân cư kiểu mẫu xã Phượng Tiến năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến với 1 gói thầu.
29/08/2024 15:40
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch hỗ trợ mô hình phân loại rác thải tại nguồn: Xây dựng mô hình thôn , xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn khu dân cư kiểu mẫu xã Phượng Tiến năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến với 1 gói thầu.
29/08/2024 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Phượng Tiến công bố kết quả gói thầu Kế hoạch hỗ trợ xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn, khu dân cư kiểu mẫu: “Thực hiện lắp đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng tại các tuyến đường”, xã Phượng Tiến năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG ĐÌNH GIÁP
09/06/2025 09:06
UBND xã Phượng Tiến công bố kết quả gói thầu Xây dựng Bếp ăn bán trú, nội trú cho điểm trường Làng Tổ, xã Phượng Tiến, huyện Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KDTM HẢI MINH
10/10/2024 15:57
UBND xã Phượng Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Xây dựng bếp ăn bán trú, nội trú cho điểm trường Làng Tổ, xã Phượng Tiến, huyện Định Hóa với 1 gói thầu.
10/10/2024 15:48
UBND xã Phượng Tiến công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ mô hình phân loại chất thải rắn tại nguồn; xây dựng mô hình mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn khu dân cư kiểu mẫu xã Phượng Tiến, năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lèng Văn Lăng
30/08/2024 15:02
UBND xã Phượng Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Hỗ trợ mua xe gom rác Inox 400 lít, mua đèn năng lượng mặt trời PIII Solar 300W thực hiện kế hoạch hỗ trợ mô hình phân loại chất thải rắn tại nguồn; xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn, khu dân cư kiểu mẫu xã Phượng Tiến năm 2024 với 1 gói thầu.
30/08/2024 14:48
UBND xã Phượng Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch hỗ trợ mô hình phân loại rác thải tại nguồn: Xây dựng mô hình thôn , xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn khu dân cư kiểu mẫu xã Phượng Tiến năm 2024 với 1 gói thầu.
29/08/2024 15:40
UBND xã Phượng Tiến đăng tải KHLCNT Kế hoạch hỗ trợ mô hình phân loại rác thải tại nguồn: Xây dựng mô hình thôn , xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn khu dân cư kiểu mẫu xã Phượng Tiến năm 2024 với 1 gói thầu.
29/08/2024 14:30
UBND xã Phượng Tiến công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình Kênh mương nội đồng xóm Lợi A, xã Phượng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban phát triển thôn xóm Lợi A
22/07/2024 15:51
UBND xã Phượng Tiến đăng tải KHLCNT xây lắp công trình Kênh mương nội đồng xóm Lợi A, xã Phượng Tiến với 1 gói thầu.
26/06/2024 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch hỗ trợ xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn, khu dân cư kiểu mẫu: “Thực hiện lắp đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng tại các tuyến đường”, xã Phượng Tiến năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG ĐÌNH GIÁP
09/06/2025 09:06
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch hỗ trợ xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn, khu dân cư kiểu mẫu: “Thực hiện lắp đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng tại các tuyến đường”, xã Phượng Tiến năm 2025 của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến với 1 gói thầu.
07/06/2025 10:31
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Bếp ăn bán trú, nội trú cho điểm trường Làng Tổ, xã Phượng Tiến, huyện Định Hóa của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KDTM HẢI MINH
10/10/2024 15:57
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Xây dựng bếp ăn bán trú, nội trú cho điểm trường Làng Tổ, xã Phượng Tiến, huyện Định Hóa của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến với 1 gói thầu.
10/10/2024 15:48
UBND xã Phượng Tiến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng bếp ăn bán trú, nội trú cho điểm trường Làng Tổ, xã Phượng Tiến, huyện Định Hóa.
10/10/2024 15:15
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mô hình phân loại chất thải rắn tại nguồn; xây dựng mô hình mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn khu dân cư kiểu mẫu xã Phượng Tiến, năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lèng Văn Lăng
30/08/2024 15:02
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Hỗ trợ mua xe gom rác Inox 400 lít, mua đèn năng lượng mặt trời PIII Solar 300W thực hiện kế hoạch hỗ trợ mô hình phân loại chất thải rắn tại nguồn; xây dựng mô hình thôn, xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn, khu dân cư kiểu mẫu xã Phượng Tiến năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến với 1 gói thầu.
30/08/2024 14:48
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch hỗ trợ mô hình phân loại rác thải tại nguồn: Xây dựng mô hình thôn , xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn khu dân cư kiểu mẫu xã Phượng Tiến năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến với 1 gói thầu.
29/08/2024 15:40
Bên mời thầu UBND xã Phượng Tiến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch hỗ trợ mô hình phân loại rác thải tại nguồn: Xây dựng mô hình thôn , xóm sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn khu dân cư kiểu mẫu xã Phượng Tiến năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến với 1 gói thầu.
29/08/2024 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Phượng Tiến là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có một quy luật thần bí và tuyệt vời của tự nhiên rằng ba điều chúng ta khao khát nhất trong đời – hạnh phúc, tự do và sự bình an của tâm hồn – luôn luôn có thể đạt được bằng cách trao chúng cho người khác. "
Peyton Conway March
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh