Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.999.570.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.331.844.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.999.570.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.331.844.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn xây dựng Hưng Quý
06/06/2025 17:48
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn xây dựng Hưng Quý
06/06/2025 17:43
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà văn hoá thôn Hưng Long, thôn Đồng Bài xã Quảng Lạc của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc với 1 gói thầu.
06/06/2025 17:40
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà văn hoá thôn An Ngải, thôn Đồng Thanh xã Quảng Lạc của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc với 1 gói thầu.
06/06/2025 17:36
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, hàng hóa tại UBND Xã Quảng Lạc thực hiện nội dung “Hỗ trợ hoạt động cho 79/79 đội văn nghệ truyền thống ở 07 xã vùng dân tộc và miền núi và 04 thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số” của Dự án 6 thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VĂN HÓA VÀ CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC MBH
04/06/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, hàng hóa tại UBND Xã Quảng Lạc thực hiện nội dung “Hỗ trợ hoạt động cho 79/79 đội văn nghệ truyền thống ở 07 xã vùng dân tộc và miền núi và 04 thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số” của Dự án 6 thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc với 1 gói thầu.
02/06/2025 16:04
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TMDV ĐỒNG TÂM
02/06/2025 16:02
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 10:13
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn khảo sát xây dựng, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM KINH ĐÔ
28/04/2025 11:12
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÙNG DŨNG
28/04/2025 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Quảng Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn xây dựng Hưng Quý
06/06/2025 17:48
UBND xã Quảng Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn xây dựng Hưng Quý
06/06/2025 17:43
UBND xã Quảng Lạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà văn hoá thôn Hưng Long, thôn Đồng Bài xã Quảng Lạc với 1 gói thầu.
06/06/2025 17:40
UBND xã Quảng Lạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà văn hoá thôn An Ngải, thôn Đồng Thanh xã Quảng Lạc với 1 gói thầu.
06/06/2025 17:36
UBND xã Quảng Lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, hàng hóa tại UBND Xã Quảng Lạc thực hiện nội dung “Hỗ trợ hoạt động cho 79/79 đội văn nghệ truyền thống ở 07 xã vùng dân tộc và miền núi và 04 thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số” của Dự án 6 thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VĂN HÓA VÀ CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC MBH
04/06/2025 10:32
UBND xã Quảng Lạc đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, hàng hóa tại UBND Xã Quảng Lạc thực hiện nội dung “Hỗ trợ hoạt động cho 79/79 đội văn nghệ truyền thống ở 07 xã vùng dân tộc và miền núi và 04 thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số” của Dự án 6 thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào với 1 gói thầu.
02/06/2025 16:04
UBND xã Quảng Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng thương mại Xuân Thuỷ, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TMDV ĐỒNG TÂM
02/06/2025 16:02
UBND xã Quảng Lạc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 10:06
UBND xã Quảng Lạc đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 10:13
UBND xã Quảng Lạc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn khảo sát xây dựng, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM KINH ĐÔ
28/04/2025 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn xây dựng Hưng Quý
06/06/2025 17:48
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn xây dựng Hưng Quý
06/06/2025 17:43
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà văn hoá thôn Hưng Long, thôn Đồng Bài xã Quảng Lạc của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc với 1 gói thầu.
06/06/2025 17:40
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà văn hoá thôn An Ngải, thôn Đồng Thanh xã Quảng Lạc của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc với 1 gói thầu.
06/06/2025 17:36
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, hàng hóa tại UBND Xã Quảng Lạc thực hiện nội dung “Hỗ trợ hoạt động cho 79/79 đội văn nghệ truyền thống ở 07 xã vùng dân tộc và miền núi và 04 thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số” của Dự án 6 thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VĂN HÓA VÀ CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC MBH
04/06/2025 10:32
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, hàng hóa tại UBND Xã Quảng Lạc thực hiện nội dung “Hỗ trợ hoạt động cho 79/79 đội văn nghệ truyền thống ở 07 xã vùng dân tộc và miền núi và 04 thôn vùng đồng bào dân tộc thiểu số” của Dự án 6 thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc với 1 gói thầu.
02/06/2025 16:04
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TMDV ĐỒNG TÂM
02/06/2025 16:02
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 10:13
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn khảo sát xây dựng, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM KINH ĐÔ
28/04/2025 11:12
Bên mời thầu UBND xã Quảng Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÙNG DŨNG
28/04/2025 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quảng Lạc là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một ao-xơ hành động đáng giá bằng cả tấn lý thuyết. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh