Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.627.084.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.620.356.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.627.084.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.620.356.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
24/05/2023 09:33
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lục Ngạn
24/05/2023 09:29
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lục Ngạn
24/05/2023 09:25
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lục Ngạn
23/05/2023 16:32
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT gói thầu: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: Trường Tiểu học Quý Sơn số 1, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang; hạng mục nhà lớp học 6 phòng của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn với 1 gói thầu.
23/05/2023 16:22
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬT LIỆU XÂY DỰNG HẢI NAM
21/04/2023 16:48
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC-dự toán của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quy hoạch xây dựng Bắc Giang
27/03/2023 10:20
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kĩ thuật của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XD VÀ TM THƯỢNG TÙNG
27/03/2023 10:15
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 566
27/03/2023 09:24
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04 Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2022 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Quý Sơn công bố kết quả gói thầu bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bảo hiểm Viễn Đông
24/05/2023 09:33
UBND xã Quý Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lục Ngạn
24/05/2023 09:29
UBND xã Quý Sơn công bố kết quả gói thầu tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lục Ngạn
24/05/2023 09:25
UBND xã Quý Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lục Ngạn
23/05/2023 16:32
UBND xã Quý Sơn đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT gói thầu: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: Trường Tiểu học Quý Sơn số 1, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang; hạng mục nhà lớp học 6 phòng với 1 gói thầu.
23/05/2023 16:22
UBND xã Quý Sơn đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT công trình: Cứng hóa đường bê tông nội đồng thôn số 3, xã Quý Sơn với 4 gói thầu.
13/12/2022 15:16
UBND xã Quý Sơn đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT công trình: Cứng hóa đường bê tông nội đồng thôn số 3, xã Quý Sơn với 4 gói thầu.
12/12/2022 13:49
UBND xã Quý Sơn đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Cứng hóa đường bê tông nội đồng thôn số 3, xã Quý Sơn với 3 gói thầu.
12/12/2022 13:40
UBND xã Quý Sơn đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trường tiểu học Quý Sơn số 1, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang; hạng mục: Nhà lớp học 6 phòng với 4 gói thầu.
16/11/2022 11:45
UBND xã Quý Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT một số gói thầu bước chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình Trường Tiểu học Quý Sơn số 1, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang; hạng mục nhà lớp học 6 phòng với 2 gói thầu.
16/11/2022 11:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
24/05/2023 09:33
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lục Ngạn
24/05/2023 09:29
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lục Ngạn
24/05/2023 09:25
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Lục Ngạn
23/05/2023 16:32
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT gói thầu: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: Trường Tiểu học Quý Sơn số 1, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang; hạng mục nhà lớp học 6 phòng của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn với 1 gói thầu.
23/05/2023 16:22
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬT LIỆU XÂY DỰNG HẢI NAM
21/04/2023 16:48
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC-dự toán của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm quy hoạch xây dựng Bắc Giang
27/03/2023 10:20
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kĩ thuật của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XD VÀ TM THƯỢNG TÙNG
27/03/2023 10:15
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 566
27/03/2023 09:24
Bên mời thầu UBND xã Quý Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04 Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2022 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quý Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ người đã trải qua nỗi đau khổ tột cùng mới có khả năng cảm nhận hạnh phúc tột cùng. "
Alexandre Dumas
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh