Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:10 23/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trường tiểu học Quý Sơn số 1, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang; hạng mục: Nhà lớp học 6 phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:15 03/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
199/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/11/2022 14:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quý Sơn

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:08 23/11/2022
đến
16:15 03/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:15 03/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
69.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/12/2022 (02/04/2023)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Thượng Tùng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 87 đường Trần Quốc Toản, phường Ngô Quyền, thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
2 Trung tâm Quy hoạch xây dựng Bắc Giang Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tầng 4 nhà 9 tầng, số 1 đường Hùng Vương, TP. Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
3 Bộ phận Địa chính - Xây dựng xã Quý Sơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Xã Quý Sơn, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang
4 Ban Quản lý dự án ĐTXD huyện Lục Ngạn Tư vấn lập E-HSMT Thị trấn Chũ, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang
5 Bộ phận Tài chính - Kế toán xã Quý Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Quý Sơn, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang
6 Ban Quản lý dự án ĐTXD huyện Lục Ngạn Tư vấn đánh giá E-HSDT Thị trấn Chũ, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang
7 Bộ phận Tài chính - Kế toán xã Quý Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Quý Sơn, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu.
Số quyết định
226/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 05/12/2022
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
08:10 06/12/2022

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
349.972
m
2
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2166.5574
m2
3
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
746.9251
m2
4
Lát nền, sàn gạch ceramic KT: 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
805.134
m2
5
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột gạch Ceramic KT: 150x600mm
48.0255
m2
6
Lát gạch cotto kt: 400x400mm, vữa XM M75, PCB40
10.3088
m2
7
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M100, PCB40
10.3088
m2
8
Màng chống thấm chuyên dụng dày 4mm (Bao gồm chi phí thi công hoàn thiện tại công trình)
84.5544
m2 
9
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày trung bình 3cm, vữa XM M100, PCB40
40.7336
m2
10
Trát lót bậc tam cấp dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
22.5881
m2
11
Láng granitô nền sàn
22.5881
m2
12
Trát granitô gờ chỉ, gờ lồi, đố tường, vữa XM cát mịn M75, XM PCB40
53
m
13
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch BT không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.7425
m3
14
Trát lót bậc dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
22.4762
m2
15
Láng granitô cầu thang
22.4762
m2
16
Trát granitô gờ chỉ, gờ lồi, đố tường, vữa XM cát mịn M75, XM PCB40
36
m
17
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
36.1382
m2
18
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.3879
100m2
19
Cửa đi mở quay hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 2mm, kính dán an toàn dày 6,38mm( đã bao gồm khuôn cửa, lắp đặt hoàn thiện tại công trình; phụ kiện tính riêng theo từng loại cửa tương ứng)
31.68
m2
20
Bộ phụ kiện cửa đi mở quay 2 cánh (gồm: 06bản lề 3D, tay nắm+ khóa đa điểm)
12
bộ
21
Cửa sổ mở quay, mở hất hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 1,4mm, kính dán an toàn dày 6,38mm ( đã bao gồm khuôn cửa, lắp đặt hoàn thiện tại công trình; phụ kiện tính riêng theo từng loại cửa tương ứng)
45.4298
m2
22
Bộ phụ kiện cửa sổ mở quay, mở hất 1 cánh (gồm: bảnlề chữ A, khóa tay nắm đơn điểm, thanh cài)
2
bộ
23
Bộ phụ kiện cửa sổ mở quay, mở hất 4 cánh(gồm: bản lề chữ A, khóa tay nắm đa điểm,thanh cài)
18
bộ
24
Cửa sổ mở quay, mở hất, mở trượt lùa hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 2,0mm, Kính dán an toàn dày 6,38mm ( đã bao gồm khuôn cửa, lắp đặt hoàn thiện tại công trình; phụ kiện tính riêng theo từng loại cửa tương ứng)
18.72
m2
25
Bộ phụ kiện cửa sổ mở trượt lùa 2 cánh (gồm:04 bánh xe, tay nắm+ khóa đa điểm, chốt sập)
12
bộ
26
Vách kính cố định hệ 55, nhôm dày 2mm, kính dán an toàn dày 6,38mm.
14.4
m2
27
Vách kính cố định hệ 55, nhôm dày 1,4mm, kính dán an toàn dày 6,38mm.
23.4502
m2
28
Hoa sắt vuông 14 x 14, trọng lượng 20kg/m2 ÷24 Kg/m2, cả lắp dựng, sơn 3 nước
87
m2
29
Tấm tôn bịt cửa dày 1mm dập huỳnh
22.1747
kg
30
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.1153
tấn
31
Lắp dựng cửa sắt
4.275
m2
32
Gia công lan can thép hộp mạ kẽm
0.645
tấn
33
Gia công lan can thép hộp mạ kẽm
0.3462
tấn
34
Sơn tĩnh điện Lan can hành lang
991.18
kg
35
Lắp dựng lan can
47.82
m2
36
Gia công lan can cầu thang thép hộp mạ kẽm
0.0724
tấn
37
Sơn tĩnh điện lan can cầu thang
72.364
kg
38
Trụ cầu thang gỗ lim Nam Phi vuông≤16x16x120cm, tròn ≤f155mm
1
cái
39
Tay vịn cầu thang 60x80mm gỗ lim Nam Phi(không bao gồm con tiện)
10.37
md
40
Lắp dựng lan can sắt
9.333
m2
41
Gia công lắp dựng thang sắt
0.016
tấn
42
Gia công lắp đặt nắp tôn thang nên mái bao gồm cả khoá
1
cái
43
Cắt sàn bê tông bằng máy - Chiều dày ≤15cm
24.39
m
44
Phá dỡ - Kết cấu bê tông
39.3525
m3
45
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2.2662
100m3
46
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
15.857
m3
47
Bê tông móng SX bằng máy trộn, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
52.0299
m3
48
Bê tông tường SX bằng máy trộn- Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
17.8256
m3
49
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.8244
100m2
50
Ván khuôn cột - Cột tròn, đa giác
0.0245
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây