Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Đã công bố 43 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 95 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 138 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 120 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 116 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 92.353.299.277 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.016.244.215 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu như sau:
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 92.353.299.277 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.016.244.215 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Quỳnh Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình: Sửa chữa, nâng cấp kênh 24A và 24A3 đoạn thôn 2 Quỳnh Hưng và thôn 3 Quỳnh Hưng, xã Quỳnh Lưu của chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THUẬN HƯNG.
27/08/2026 17:03
Bên mời thầu UBND xã Quỳnh Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát công trình: Sửa chữa, nâng cấp kênh 24A và 24A3 đoạn thôn 2 Quỳnh Hưng và thôn 3 Quỳnh Hưng, xã Quỳnh Lưu của chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng DVP
27/08/2026 16:54
Bên mời thầu UBND xã Quỳnh Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình: Nạo vét, sửa chữa mương tiêu nội đồng thôn 2 Quỳnh Hồng, xã Quỳnh Lưu giai đoạn 2 của chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 17-37
27/08/2026 16:44
UBND xã Quỳnh Lưu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp kênh 24A và 24A3 đoạn Thôn 2 Quỳnh Hưng và Thôn 3 Quỳnh Hưng, xã Quỳnh Lưu.
27/08/2026 15:15
UBND xã Quỳnh Lưu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nạo vét, sửa chữa mương tiêu nội đồng thôn 2 Quỳnh Hồng, xã Quỳnh Lưu giai đoạn 2.
27/08/2026 15:15
Bên mời thầu UBND xã Quỳnh Lưu đã đăng tải KHLCNT Nhà học 3 tầng trường Tiểu học Quỳnh Hậu, xã Quỳnh Lưu của chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:03
UBND xã Quỳnh Lưu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà học 3 tầng trường Tiểu học Quỳnh Hậu, xã Quỳnh Lưu.
25/08/2026 15:15
Bên mời thầu UBND xã Quỳnh Lưu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn lập nhiệm vụ khảo sát và nhiệm vụ quy hoạch khu dân cư tại Thôn 3 Quỳnh Giang, xã Quỳnh Lưu của chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu với 1 gói thầu.
21/08/2026 11:41
Bên mời thầu UBND xã Quỳnh Lưu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu quy hoạch khu dân cư tại thôn 1 Quỳnh Hậu, xã Quỳnh Lưu của chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu với 1 gói thầu.
21/08/2026 11:37
Bên mời thầu UBND xã Quỳnh Lưu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, nâng cấp kênh 24A và 24A3 đoạn thôn 2 Quỳnh Hưng và thôn 3 Quỳnh Hưng, xã Quỳnh Lưu của chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu với 2 gói thầu.
21/08/2026 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu là chủ đầu tư của 43 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu là chủ đầu tư của 95 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 95 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu là chủ đầu tư của 120 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Quỳnh Lưu là chủ đầu tư có quan hệ với 73 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mất mà không biết mình mất cũng có nghĩa là không mất. "
Publilius Syrus
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh