Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 94 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 144 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 132 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 125 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.571.418.196 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.383.250.196 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.571.418.196 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.383.250.196 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Rạng Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HÀ LAN
20/08/2026 09:14
Bên mời thầu UBND xã Rạng Đông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nhà ăn, nhà vệ sinh và các hạng mục phụ trợ Ban Chỉ huy Quân sự xã Rạng Đông, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông với 1 gói thầu.
20/08/2026 09:09
UBND xã Rạng Đông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà ăn, nhà vệ sinh và các hạng mục phụ trợ Ban Chỉ huy Quân sự xã Rạng Đông, tỉnh Ninh Bình.
20/08/2026 09:09
Bên mời thầu UBND xã Rạng Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kiểm tra nghiệm thu sản phẩm của chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư và Tư vấn Dịch vụ Phúc Thắng
17/08/2026 17:52
Bên mời thầu UBND xã Rạng Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Đo đạc, lập bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, kê khai đăng ký đất đai và xây dựng, hoàn thiện cơ sở dữ liệu địa chính xã Rạng Đông (phần diện tích xã Nam Điền cũ), tỉnh Ninh Bình. của chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ ĐÔNG BẮC Á
17/08/2026 17:47
Bên mời thầu UBND xã Rạng Đông đã đăng tải KHLCNT Đo đạc, lập bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, kê khai đăng ký đất đai và xây dựng, hoàn thiện cơ sở dữ liệu địa chính xã Rạng Đông (phần diện tích xã Nam Điền cũ), tỉnh Ninh Bình. của chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông với 2 gói thầu.
05/08/2026 11:52
UBND xã Rạng Đông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đo đạc, lập bản đồ địa chính, lập hồ sơ địa chính, kê khai đăng ký đất đai và xây dựng, hoàn thiện cơ sở dữ liệu địa chính xã Rạng Đông (phần diện tích xã Nam Điền cũ), tỉnh Ninh Bình.
05/08/2026 11:11
Bên mời thầu UBND xã Rạng Đông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 10 (TDP 10 cũ) xã Rạng Đông, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông với 1 gói thầu.
28/07/2026 09:06
Bên mời thầu UBND xã Rạng Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình: Xây dựng nhà học 3 tầng 12 phòng, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ Trường tiểu học xã Rạng Đông, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 504
28/06/2026 16:02
Bên mời thầu UBND xã Rạng Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM
23/06/2026 18:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông là chủ đầu tư của 94 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 94 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông là chủ đầu tư của 132 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Rạng Đông là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Và một khi bạn giác ngộ, bạn sẽ giác ngộ vĩnh viễn. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh