Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tái Sơn như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.530.866.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.513.986.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tái Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.530.866.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.513.986.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tái Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 07 - Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tái Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Thanh Mai
19/07/2022 15:35
Bên mời thầu UBND xã Tái Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06; Thi công xây dựng + Đảm bảo an toàn giao thông công trình: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông trục xã Tái Sơn, huyện Tứ Kỳ (Đoạn từ cổng nhà ông Hậu (thôn Thượng Sơn) đến cổng nhà ông Huân (thôn Trung Sơn) của chủ đầu tư UBND xã Tái Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Đại Dương
18/08/2021 16:28
Bên mời thầu UBND xã Tái Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tái Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hoàng An Hải Dương
14/04/2021 10:07
Bên mời thầu UBND xã Tái Sơn đã đăng tải TBMT Số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tái Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/04/2021 12:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tái Sơn công bố kết quả gói thầu Số 07 - Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Thanh Mai
19/07/2022 15:35
UBND xã Tái Sơn công bố KQMT gói thầu Số 07 - Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2022 14:05
UBND xã Tái Sơn đăng tải TBMT Số 07 - Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/06/2022 12:13
UBND xã Tái Sơn đăng tải KHLCNT Cải tạo nhà lớp học 2 tầng 6 phòng trường THCS Tái Sơn, huyện Tứ Kỳ với 7 gói thầu.
27/06/2022 11:56
UBND xã Tái Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06; Thi công xây dựng + Đảm bảo an toàn giao thông công trình: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông trục xã Tái Sơn, huyện Tứ Kỳ (Đoạn từ cổng nhà ông Hậu (thôn Thượng Sơn) đến cổng nhà ông Huân (thôn Trung Sơn).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Đại Dương
18/08/2021 16:28
UBND xã Tái Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06; Thi công xây dựng + Đảm bảo an toàn giao thông công trình: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông trục xã Tái Sơn, huyện Tứ Kỳ (Đoạn từ cổng nhà ông Hậu (thôn Thượng Sơn) đến cổng nhà ông Huân (thôn Trung Sơn) với 1 nhà thầu tham gia.
26/07/2021 16:03
UBND xã Tái Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 06; Thi công xây dựng + Đảm bảo an toàn giao thông công trình: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông trục xã Tái Sơn, huyện Tứ Kỳ (Đoạn từ cổng nhà ông Hậu (thôn Thượng Sơn) đến cổng nhà ông Huân (thôn Trung Sơn) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/07/2021 09:37
UBND xã Tái Sơn đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông trục xã Tái Sơn, huyện Tứ Kỳ (Đoạn từ cổng nhà ông Hậu (thôn Thượng Sơn) đến cổng nhà ông Huân (thôn Trung Sơn) với 1 gói thầu.
16/07/2021 07:23
UBND xã Tái Sơn đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo đường giao thông trục xã Tái Sơn, huyện Tứ Kỳ (Đoạn từ cổng nhà ông Hậu (thôn Thượng Sơn) đến cổng nhà ông Huân (thôn Trung Sơn) với 1 gói thầu.
16/07/2021 07:18
UBND xã Tái Sơn công bố kết quả gói thầu Số 07: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hoàng An Hải Dương
14/04/2021 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tái Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 07 - Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tái Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Thanh Mai
19/07/2022 15:35
Bên mời thầu UBND xã Tái Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06; Thi công xây dựng + Đảm bảo an toàn giao thông công trình: Nâng cấp, cải tạo đường giao thông trục xã Tái Sơn, huyện Tứ Kỳ (Đoạn từ cổng nhà ông Hậu (thôn Thượng Sơn) đến cổng nhà ông Huân (thôn Trung Sơn) của chủ đầu tư UBND xã Tái Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Đại Dương
18/08/2021 16:28
Bên mời thầu UBND xã Tái Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tái Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hoàng An Hải Dương
14/04/2021 10:07
Bên mời thầu UBND xã Tái Sơn đã đăng tải TBMT Số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tái Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/04/2021 12:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tái Sơn là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tái Sơn là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tái Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có người nghĩ giữ lại khiến chúng ta mạnh mẽ hơn; nhưng đôi lúc, buông tay mới làm được điều đó. "
Hermann Hesse
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh