Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 86 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 66 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 65 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,24%, Xây lắp 79,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.480.906.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.539.488.195 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,24%, Xây lắp 79,31%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.480.906.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.539.488.195 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÍN DŨNG
24/01/2025 09:57
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NHÀ VIỆT CHU LAI
31/12/2024 10:30
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG THẢO
31/12/2024 10:20
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/12/2024 08:41
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2024 18:07
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÍN DŨNG
20/12/2024 16:37
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa cánh cửa cống ông Sanh thôn Bình An của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ với 4 gói thầu.
04/12/2024 08:06
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa cánh cửa cống ông Sanh thôn Bình An của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ với 4 gói thầu.
04/12/2024 08:04
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 22:37
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 22:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ TAM HOÀ đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa cánh cửa cống ông Sanh thôn Bình An với 4 gói thầu.
04/12/2024 08:06
UBND XÃ TAM HOÀ đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa cánh cửa cống ông Sanh thôn Bình An với 4 gói thầu.
04/12/2024 08:04
UBND XÃ TAM HOÀ đăng tải KHLCNT Cầu dân sinh tuyến đường GTNT ông Hoàng - Bờ Kè với 5 gói thầu.
28/11/2024 11:51
UBND XÃ TAM HOÀ đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa cánh cửa cống tổ 2, thôn Xuân Tân với 4 gói thầu.
27/11/2024 10:48
UBND XÃ TAM HOÀ đăng tải KHLCNT Sửa chữa tuyến kênh N2961; Đoạn: Đường Võ Chí Công – Nhà Ông Sanh với 5 gói thầu.
24/10/2024 10:33
UBND XÃ TAM HOÀ đăng tải KHLCNT Cây xanh và đường hoa các thôn trên địa bàn xã với 3 gói thầu.
23/10/2024 15:01
UBND XÃ TAM HOÀ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng ( Phần bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN - XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ LỘC PHƯỚC THỊNH
18/10/2024 15:30
UBND XÃ TAM HOÀ đăng tải KHLCNT Mương thoát nước tổ 8 thôn Xuân Tân với 6 gói thầu.
30/09/2024 14:30
UBND XÃ TAM HOÀ công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng ( Phần bổ sung) với 6 nhà thầu tham gia.
26/07/2024 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÍN DŨNG
24/01/2025 09:57
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NHÀ VIỆT CHU LAI
31/12/2024 10:30
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG THẢO
31/12/2024 10:20
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/12/2024 08:41
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/12/2024 18:07
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÍN DŨNG
20/12/2024 16:37
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa cánh cửa cống ông Sanh thôn Bình An của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ với 4 gói thầu.
04/12/2024 08:06
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa cánh cửa cống ông Sanh thôn Bình An của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ với 4 gói thầu.
04/12/2024 08:04
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 22:37
Bên mời thầu UBND XÃ TAM HOÀ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 22:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ TAM HOÀ là chủ đầu tư có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự khác biệt giữa quá khứ, hiện tại và tương lai chỉ là một ảo tưởng dai dẳng đến ngoan cố. "
Albert Einstein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh