Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường như sau:
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 123 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 90 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 86 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,87%, Xây lắp 65,22%, Tư vấn 13,04%, Phi tư vấn 10,87%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.898.243.144 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 94.525.454.522 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,87%, Xây lắp 65,22%, Tư vấn 13,04%, Phi tư vấn 10,87%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.898.243.144 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 94.525.454.522 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 200 gói thầu, trong đó trúng 200 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 84.03% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.18% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (183), Không xác định (17)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Nam (81), Đà Nẵng (70), Không xác định (55)
- Có quan hệ với 29 bên mời thầu
- Có quan hệ với 77 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 395 gói thầu với 25 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI CƯỜNG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00021745
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Nam
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: địa hình
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2022 16:32
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 22:39
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị dự án của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với 1 gói thầu.
15/09/2022 20:49
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 11:06
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 10:22
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 09:59
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Kiên cố hóa mặt đường tuyến đường ĐH14.ĐL rộng 5,5m, dài 0,7km (đoạn từ Km0+00-Km0+365 và Km1+300-Km1+635). của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với 4 gói thầu.
14/09/2022 17:27
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Gia cố lề đường tuyến đường ĐH7.ĐL rộng 2m, dài 1Km (đoạn từ Km6+650-Km7+650) của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với 4 gói thầu.
14/09/2022 17:26
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Bổ sung mương thoát nước tuyến đường ĐH3.ĐL (nối dài) dài 0,6km (thuộc đoạn từ Km0+100-Km1+500) của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với 4 gói thầu.
14/09/2022 17:25
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải TBMT Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2023 huyện Đại Lộc của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2022 18:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ KHANG, CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH TÂN
22/02/2023 14:09
Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRÀ CAI, Liên danh Hợp tác xã Tam Lộc – Công ty Trà Cai(331707000004 - HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP VÀ KINH DOANH TỔNG HỢP TAM LỘC,4000909995 - CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRÀ CAI)
28/12/2022 14:39
Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nhật Anh
28/11/2022 17:02
Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THIÊN PHÚ NHÂN, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRÀ CAI
25/11/2022 15:29
Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị Công trình: Nhà làm việc và lưu trữ tài liệu huyện Phú Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI - XÂY DỰNG - CƠ ĐIỆN CÔNG NGHIỆP, CÔNG TY CP XÂY DỰNG 24.3 QUẢNG NAM
03/11/2022 15:43
Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường công bố kết quả gói thầu Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2023 huyện Đại Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRẮC ĐỊA ĐẠI AN
31/10/2022 11:25
Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cụm công nghiệp Tài Đa, huyện Tiên Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HUY KHOA
21/10/2022 15:19
Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường công bố KQMT gói thầu Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2023 huyện Đại Lộc với 1 nhà thầu tham gia.
21/10/2022 14:50
Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 09:57
Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2022 16:32
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 22:39
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị dự án của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với 1 gói thầu.
15/09/2022 20:49
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 11:06
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 10:22
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 09:59
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Kiên cố hóa mặt đường tuyến đường ĐH14.ĐL rộng 5,5m, dài 0,7km (đoạn từ Km0+00-Km0+365 và Km1+300-Km1+635). của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với 4 gói thầu.
14/09/2022 17:27
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Gia cố lề đường tuyến đường ĐH7.ĐL rộng 2m, dài 1Km (đoạn từ Km6+650-Km7+650) của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với 4 gói thầu.
14/09/2022 17:26
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Bổ sung mương thoát nước tuyến đường ĐH3.ĐL (nối dài) dài 0,6km (thuộc đoạn từ Km0+100-Km1+500) của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với 4 gói thầu.
14/09/2022 17:25
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải TBMT Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2023 huyện Đại Lộc của chủ đầu tư Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2022 18:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 123 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải 46 TBMT trong 36 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường có quan hệ với 13 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đàn bà luôn luôn nói với người đàn ông: “Nếu anh yêu tôi, anh hãy kiên nhẫn”. Nhưng khi người đàn ông không tỏ ra nóng nảy nữa, họ lại bảo: “Vậy là anh không còn yêu tôi nữa rồí. "
Orson Wells
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.