Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.076.147.684 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.821.586.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tân Thành như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.076.147.684 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.821.586.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,73%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG KHÁNH THỊNH
30/06/2025 16:33
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 10:26
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Việt Úc, ấp 7, xã Tân Thành của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành với 7 gói thầu.
02/06/2025 09:43
UBND xã Tân Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Việt Úc, ấp 7, xã Tân Thành.
02/06/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI NGUYỄN VÂN
06/01/2025 16:23
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KỸ THUẬT NHẤT TÂM
30/12/2024 08:18
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao tại trung tâm văn hóa thể thao xã - nhà văn hoá các ấp và chi trang bị tủ sách cho nhà văn hoá xã, các nhà văn hoá ấp của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HOME 93
27/12/2024 17:04
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao tại trung tâm văn hóa thể thao xã - nhà văn hoá các ấp và chi trang bị tủ sách cho nhà văn hoá xã, các nhà văn hoá ấp của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
21/12/2024 08:16
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao tại trung tâm văn hóa thể thao xã - nhà văn hoá các ấp và chi trang bị tủ sách cho nhà văn hoá xã, các nhà văn hoá ấp của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
21/12/2024 08:14
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao tại trung tâm văn hóa thể thao xã - nhà văn hoá các ấp và chi trang bị tủ sách cho nhà văn hoá xã, các nhà văn hoá ấp của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 21:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG KHÁNH THỊNH
30/06/2025 16:33
UBND xã Tân Thành đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 10:26
UBND xã Tân Thành đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Việt Úc, ấp 7, xã Tân Thành với 7 gói thầu.
02/06/2025 09:43
UBND xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao tại trung tâm văn hóa thể thao xã - nhà văn hoá các ấp và chi trang bị tủ sách cho nhà văn hoá xã, các nhà văn hoá ấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
21/12/2024 08:16
UBND xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao tại trung tâm văn hóa thể thao xã - nhà văn hoá các ấp và chi trang bị tủ sách cho nhà văn hoá xã, các nhà văn hoá ấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
21/12/2024 08:14
UBND xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu, gói thầu hi công xây dựng + thiết bị..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu E-Bidding
20/11/2024 10:04
UBND xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu, gói thầu thi công xây dựng + thiết bị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TỔNG HỢP PHÚC AN
20/11/2024 10:02
UBND xã Tân Thành công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng + Lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TỔNG HỢP PHÚC AN
20/11/2024 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG KHÁNH THỊNH
30/06/2025 16:33
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 10:26
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Việt Úc, ấp 7, xã Tân Thành của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành với 7 gói thầu.
02/06/2025 09:43
UBND xã Tân Thành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Việt Úc, ấp 7, xã Tân Thành.
02/06/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI NGUYỄN VÂN
06/01/2025 16:23
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KỸ THUẬT NHẤT TÂM
30/12/2024 08:18
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao tại trung tâm văn hóa thể thao xã - nhà văn hoá các ấp và chi trang bị tủ sách cho nhà văn hoá xã, các nhà văn hoá ấp của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HOME 93
27/12/2024 17:04
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao tại trung tâm văn hóa thể thao xã - nhà văn hoá các ấp và chi trang bị tủ sách cho nhà văn hoá xã, các nhà văn hoá ấp của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
21/12/2024 08:16
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao tại trung tâm văn hóa thể thao xã - nhà văn hoá các ấp và chi trang bị tủ sách cho nhà văn hoá xã, các nhà văn hoá ấp của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
21/12/2024 08:14
Bên mời thầu UBND xã Tân Thành đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hoá, văn nghệ, thể thao tại trung tâm văn hóa thể thao xã - nhà văn hoá các ấp và chi trang bị tủ sách cho nhà văn hoá xã, các nhà văn hoá ấp của chủ đầu tư UBND xã Tân Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 21:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Thành là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Thành là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Thành là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Thành là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Thành có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tân Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn không cần làm gì với nỗi đau, nhưng để tận hưởng tất cả giá trị của niềm vui, bạn phải có ai đó để chia sẻ. "
Mark Twain
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh