Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.144.929.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.316.188.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.144.929.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.316.188.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,92%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Dựng Và Sản Xuất Hải Hà
27/12/2021 09:47
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây lắp Tân Minh Đức
22/12/2021 16:02
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây lắp Tân Minh Đức
21/12/2021 09:31
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Dựng Và Sản Xuất Hải Hà
20/12/2021 17:58
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Dựng Và Sản Xuất Hải Hà
20/12/2021 09:05
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/12/2021 19:30
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/12/2021 07:41
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/12/2021 11:19
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/12/2021 10:25
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng khu vui chơi thôn Tây Vị xã Thanh Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ với 5 gói thầu.
08/12/2021 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thanh Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Dựng Và Sản Xuất Hải Hà
27/12/2021 09:47
UBND xã Thanh Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây lắp Tân Minh Đức
22/12/2021 16:02
UBND xã Thanh Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây lắp Tân Minh Đức
21/12/2021 09:31
UBND xã Thanh Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Dựng Và Sản Xuất Hải Hà
20/12/2021 17:58
UBND xã Thanh Mỹ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2021 09:21
UBND xã Thanh Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Dựng Và Sản Xuất Hải Hà
20/12/2021 09:05
UBND xã Thanh Mỹ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
15/12/2021 12:11
UBND xã Thanh Mỹ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2021 19:36
UBND xã Thanh Mỹ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/12/2021 19:30
UBND xã Thanh Mỹ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/12/2021 07:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Dựng Và Sản Xuất Hải Hà
27/12/2021 09:47
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây lắp Tân Minh Đức
22/12/2021 16:02
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây lắp Tân Minh Đức
21/12/2021 09:31
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Dựng Và Sản Xuất Hải Hà
20/12/2021 17:58
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Xây Dựng Và Sản Xuất Hải Hà
20/12/2021 09:05
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/12/2021 19:30
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/12/2021 07:41
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/12/2021 11:19
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/12/2021 10:25
Bên mời thầu UBND xã Thanh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng khu vui chơi thôn Tây Vị xã Thanh Mỹ của chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ với 5 gói thầu.
08/12/2021 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thanh Mỹ là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi muốn mọi người hiểu được dân chủ nghĩa là như thế nào. "
Jack Ma
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info