Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 25 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 66 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 189 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 104 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 102 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.598.676.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.947.040.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.598.676.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.947.040.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:29
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NGỌC TH
28/08/2026 14:07
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG ADB
28/08/2026 11:38
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH XV
27/08/2026 19:55
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Khu dân cư Xuân Giang phía Bắc đường Thọ Xuân đi Cảng Hàng Không của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân với 9 gói thầu.
24/08/2026 16:31
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Trường tiểu học Xuân Trường, xã Thọ Xuân. Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân với 5 gói thầu.
24/08/2026 15:43
UBND xã Thọ Xuân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu dân cư Xuân Giang phía Bắc đường Thọ Xuân đi Cảng Hàng Không.
24/08/2026 15:15
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn công nghệ Việt Nam
23/08/2026 21:08
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ SAKE
23/08/2026 21:04
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo NCKT của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH THỊNH
23/08/2026 21:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thọ Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NỘI THẤT BẢO LÂM, Công ty TNHH Sản xuất Nội thất Đông Á
30/11/2025 17:49
UBND xã Thọ Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NÔNG NGHIỆP THANH HÓA
20/09/2025 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:29
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH NGỌC TH
28/08/2026 14:07
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG ADB
28/08/2026 11:38
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình và đảm bảo ATGT của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH XV
27/08/2026 19:55
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Khu dân cư Xuân Giang phía Bắc đường Thọ Xuân đi Cảng Hàng Không của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân với 9 gói thầu.
24/08/2026 16:31
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Trường tiểu học Xuân Trường, xã Thọ Xuân. Hạng mục: Nhà lớp học 2 tầng 10 phòng của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân với 5 gói thầu.
24/08/2026 15:43
UBND xã Thọ Xuân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu dân cư Xuân Giang phía Bắc đường Thọ Xuân đi Cảng Hàng Không.
24/08/2026 15:15
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn công nghệ Việt Nam
23/08/2026 21:08
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ SAKE
23/08/2026 21:04
Bên mời thầu UBND xã Thọ Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo NCKT của chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH THỊNH
23/08/2026 21:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân là chủ đầu tư của 25 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân là chủ đầu tư của 66 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 66 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân là chủ đầu tư của 87 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thọ Xuân là chủ đầu tư có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không nghi ngờ gì nữa, máy móc đã làm tăng lên đáng kể con số những kẻ nhàn rỗi khá giả. "
Karl Marx
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh