Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:39 07/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị thực hiện chương trình Giáo dục phổ thông trên địa bàn huyện theo chương trình giáo dục 18 cho lớp 5 và lớp 9
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Mua sắm trang thiết bị thực hiện chương trình Giáo dục phổ thông trên địa bàn huyện theo chương trình giáo dục 18 cho lớp 5 và lớp 9
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ, ngân sách xã đối ứng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thọ Xuân, Tỉnh Thanh Hoá
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1394/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/08/2026 11:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thọ Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:38 07/08/2026
đến
09:00 28/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
300.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2026 (25/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài sản Toàn Cầu Tư vấn thẩm định giá 360 LẠC LONG QUÂN - - Phường Hòa Bình - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ SAKE Tư vấn lập E-HSMT Số 74 Lương Đình Của - - Phường Hạc Thành - Tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty cổ phần tư vấn công nghệ Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT 56/56 Tây Ga - - Phường Hạc Thành - Tỉnh Thanh Hóa
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ SAKE Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 74 Lương Đình Của - - Phường Hạc Thành - Tỉnh Thanh Hóa
5 Công ty cổ phần tư vấn công nghệ Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 56/56 Tây Ga - - Phường Hạc Thành - Tỉnh Thanh Hóa
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Thọ Xuân Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Xã Thọ Xuân, tỉnh Thanh Hóa

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 08:37 22/08/2026 09:00 25/08/2026 09:00 28/08/2026 09:00 25/08/2026 09:00 28/08/2026 Đính chính nội dung năng lực tài chính (điểm 3.2, khoản 3, mục 2, chương III, e-HSMT)

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
31
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
2
Bộ thước thực hành đo khoảng cách, đo chiều cao ngoài trời
31
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
3
Bộ thiết bị dạy học Thống kê và Xác suất
31
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
4
Bộ thiết bị dạy học hình học trực quan (các hình khối trong thực tiễn)
31
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
5
Biến áp nguồn
31
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
6
Quả kim loại
62
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
7
Đồng hồ đo điện đa năng
62
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
8
Dây nối
62
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
9
Máy phát âm tần
31
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
10
Cổng quang
31
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
11
Bộ lực kế
31
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
12
Cốc đốt
62
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
13
Bộ thanh nam châm
124
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
14
Biến trở con chạy
31
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
15
Ampe kế một chiều
62
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
16
Vôn kế một chiều
62
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
17
Nguồn sáng
62
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
18
Bút thử điện thông mạch
62
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
19
Thấu kính hội tụ
31
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
20
Thấu kính phân kì
31
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
21
Khay mang dụng cụ và hóa chất
62
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
22
Ống nghiệm
930
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
23
Bộ nút cao su có lỗ và không có lỗ các loại
62
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
24
Pipet (ống hút nhỏ giọt)
186
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
25
Giấy lọc
62
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
26
Bột lưu huỳnh (S) - 100gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
27
Iodine (I2) - 5gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
28
Dung dịch nước bromine (Br2) - 50ml
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
29
Đồng phoi bào (Cu) - 100gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
30
Bột sắt - 100gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
31
Đinh sắt (Fe) - 100gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
32
Zn (viên) - 100gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
33
Sodium (Na) - 50gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
34
Magnesium (Mg) dạng mảnh - 50gr
31
túi
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
35
Cuper (II) oxide (CuO) - 50gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
36
Đá vôi cục - 50gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
37
Manganese (II) oxide (MnO2) - 10gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
38
Sodium hydroxide (NaOH) - 100gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
39
Copper sulfate (CuSO4) - 50gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
40
Hydrochloric acid (HCl) 37% - 500ml
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
41
Sunfuric acid 98% (H2SO4) - 500ml
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
42
Dung dịch ammonia (NH3) đặc - 200ml
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
43
Magnesium sulfate (MgSO4) rắn - 10gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
44
Barichloride (BaCl2) rắn - 10gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
45
Sodium chloride (NaCl) - 100gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
46
Sodiumsulfate (Na2SO4) dung dịch - 200ml
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
47
Silve nitrate (AgNO3) - 200ml
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
48
Ethylic alcohol 96° (C2H5OH) - 200ml
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
49
Glucozơ (kết tinh) (C6H12O6) - 100gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày
50
Nến (Parafin) rắn - 100gr
31
chai
Theo quy định tại Chương V
Xã Thọ Xuân
30 ngày
60 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây