Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.120.499.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.079.107.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.120.499.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.079.107.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 8: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 22:34
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa hệ thống đài truyền thanh của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với 3 gói thầu.
15/09/2022 11:31
UBND xã Thụy Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa hệ thống đài truyền thanh.
15/09/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trường Tiểu học số 2 Thủy phù; Hạng mục: 02 phòng học cơ sở chính, 02 phòng học cơ sở lẻ, nhà xe, sân, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với 1 gói thầu.
12/09/2022 08:13
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/09/2022 18:01
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trường Mầm non Hoa Hướng Dương; hạng mục: 02 phòng học, 02 phòng chức năng cơ sở thôn 10 của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với 1 gói thầu.
01/09/2022 19:57
UBND xã Thụy Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non Hoa Hướng Dương; hạng mục: 02 phòng học, 02 phòng chức năng cơ sở thôn 10.
01/09/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/08/2022 19:20
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đường bê tông thôn 5 đoạn từ nhà ông Ngô Viết Mông đến nhà Nguyễn Hồng, thôn 1B xã Thủy Phù của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với 1 gói thầu.
15/08/2022 16:58
UBND xã Thụy Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường bê tông thôn 5 đoạn từ nhà ông Ngô Viết Mông đến nhà Nguyễn Hồng, thôn 1B xã Thủy Phù.
15/08/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thụy Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÍN PHÁT
25/03/2023 14:56
UBND xã Thụy Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng Phúc Thành
25/03/2023 14:30
UBND xã Thụy Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH LONG
04/12/2022 19:50
UBND xã Thụy Phú công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
12/09/2022 18:31
UBND xã Thụy Phú đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/09/2022 18:01
UBND xã Thụy Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trường Mầm non Hoa Hướng Dương; hạng mục: 02 phòng học, 02 phòng chức năng cơ sở thôn 10 với 1 gói thầu.
01/09/2022 19:57
UBND xã Thụy Phú công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 2 nhà thầu tham gia.
28/08/2022 07:36
UBND xã Thụy Phú đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/08/2022 19:20
UBND xã Thụy Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đường bê tông thôn 5 đoạn từ nhà ông Ngô Viết Mông đến nhà Nguyễn Hồng, thôn 1B xã Thủy Phù với 1 gói thầu.
15/08/2022 16:58
UBND xã Thụy Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ HUY CƯỜNG
30/07/2022 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 8: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 22:34
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa hệ thống đài truyền thanh của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với 3 gói thầu.
15/09/2022 11:31
UBND xã Thụy Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa hệ thống đài truyền thanh.
15/09/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trường Tiểu học số 2 Thủy phù; Hạng mục: 02 phòng học cơ sở chính, 02 phòng học cơ sở lẻ, nhà xe, sân, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với 1 gói thầu.
12/09/2022 08:13
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/09/2022 18:01
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trường Mầm non Hoa Hướng Dương; hạng mục: 02 phòng học, 02 phòng chức năng cơ sở thôn 10 của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với 1 gói thầu.
01/09/2022 19:57
UBND xã Thụy Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Mầm non Hoa Hướng Dương; hạng mục: 02 phòng học, 02 phòng chức năng cơ sở thôn 10.
01/09/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/08/2022 19:20
Bên mời thầu UBND xã Thụy Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đường bê tông thôn 5 đoạn từ nhà ông Ngô Viết Mông đến nhà Nguyễn Hồng, thôn 1B xã Thủy Phù của chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú với 1 gói thầu.
15/08/2022 16:58
UBND xã Thụy Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường bê tông thôn 5 đoạn từ nhà ông Ngô Viết Mông đến nhà Nguyễn Hồng, thôn 1B xã Thủy Phù.
15/08/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thụy Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái vỏ rỗng tạo ra âm thanh lớn nhất. "
William Shakespeare
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026