Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 34 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,75%, Xây lắp 78,13%, Tư vấn 3,13%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 114.770.023.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 112.308.778.130 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,75%, Xây lắp 78,13%, Tư vấn 3,13%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 114.770.023.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 112.308.778.130 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa các hạng mục tại khu Đền thờ và Nghĩa trang liệt sĩ xã Thủy Thanh của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh với 1 gói thầu.
23/06/2025 09:41
UBND xã Thủy Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa các hạng mục tại khu Đền thờ và Nghĩa trang liệt sĩ xã Thủy Thanh.
23/06/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 15:19
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến đường từ nhà ông Chiến đến cổng làng Thanh Thủy Chánh (giai đoạn 1) của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh với 4 gói thầu.
05/06/2025 10:19
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LOAN THẮNG
05/06/2025 10:04
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải KHLCNT Kè chống sạt lở dọc sông Thống Nhất (giai đoạn 3) của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:01
UBND xã Thủy Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kè chống sạt lở dọc sông Thống Nhất (giai đoạn 3).
05/06/2025 09:09
UBND xã Thủy Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến đường từ nhà ông Chiến đến cổng làng Thanh Thủy Chánh (giai đoạn 1).
05/06/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm hệ thống thiết chế văn hóa, thể thao cơ sở xã Thủy Thanh của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT HOÀNG NHẬT AUDIO
11/04/2025 15:48
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm hệ thống thiết chế văn hóa, thể thao cơ sở xã Thủy Thanh của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/03/2025 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Thủy Thanh đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa các hạng mục tại khu Đền thờ và Nghĩa trang liệt sĩ xã Thủy Thanh với 1 gói thầu.
23/06/2025 09:41
UBND xã Thủy Thanh đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến đường từ nhà ông Chiến đến cổng làng Thanh Thủy Chánh (giai đoạn 1) với 4 gói thầu.
05/06/2025 10:19
UBND xã Thủy Thanh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LOAN THẮNG
05/06/2025 10:04
UBND xã Thủy Thanh đăng tải KHLCNT Kè chống sạt lở dọc sông Thống Nhất (giai đoạn 3) với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:01
UBND xã Thủy Thanh đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống thiết chế văn hóa, thể thao cơ sở xã Thủy Thanh với 3 gói thầu.
06/01/2025 14:10
UBND xã Thủy Thanh đăng tải KHLCNT Hệ thống âm thanh và màn hình Led Hội trường UBND xã Thủy Thanh với 3 gói thầu.
17/10/2024 10:23
UBND xã Thủy Thanh đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống âm thanh, màn hình led cho hội trường với 4 gói thầu.
04/07/2024 10:31
UBND xã Thủy Thanh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm bàn ghế phòng họp, hội trường, tiếp dân, tủ đựng tài liệu xã Thủy Thanh với 4 gói thầu.
02/07/2024 15:08
UBND xã Thủy Thanh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Hệ thống điện chiếu sáng trang trí và trồng cây xanh các tuyến đường chính của xã Thủy Thanh với 5 gói thầu.
22/06/2024 11:13
UBND xã Thủy Thanh đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống âm thanh, màn hình led cho hội trường với 4 gói thầu.
22/06/2024 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa các hạng mục tại khu Đền thờ và Nghĩa trang liệt sĩ xã Thủy Thanh của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh với 1 gói thầu.
23/06/2025 09:41
UBND xã Thủy Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa các hạng mục tại khu Đền thờ và Nghĩa trang liệt sĩ xã Thủy Thanh.
23/06/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 15:19
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến đường từ nhà ông Chiến đến cổng làng Thanh Thủy Chánh (giai đoạn 1) của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh với 4 gói thầu.
05/06/2025 10:19
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LOAN THẮNG
05/06/2025 10:04
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải KHLCNT Kè chống sạt lở dọc sông Thống Nhất (giai đoạn 3) của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:01
UBND xã Thủy Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kè chống sạt lở dọc sông Thống Nhất (giai đoạn 3).
05/06/2025 09:09
UBND xã Thủy Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng tuyến đường từ nhà ông Chiến đến cổng làng Thanh Thủy Chánh (giai đoạn 1).
05/06/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm hệ thống thiết chế văn hóa, thể thao cơ sở xã Thủy Thanh của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT HOÀNG NHẬT AUDIO
11/04/2025 15:48
Bên mời thầu UBND xã Thủy Thanh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm hệ thống thiết chế văn hóa, thể thao cơ sở xã Thủy Thanh của chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/03/2025 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh là chủ đầu tư của 34 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh là chủ đầu tư của 32 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh là chủ đầu tư của 31 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Thủy Thanh là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Anh em như chân tay, vợ chồng như áo quần. Áo quần rách lại may mới được, chân tay đứt khôn bề nối lại được. "
Trang Tử
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info