Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.333.276.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.241.322.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.333.276.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.241.322.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,94%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tịnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn.
12/10/2022 09:02
Bên mời thầu UBND xã Tịnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thương Mại Kỹ Thuật Tam Thành Phát
12/10/2022 08:40
Bên mời thầu UBND xã Tịnh Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/08/2022 12:52
Bên mời thầu UBND xã Tịnh Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/08/2022 11:37
UBND xã Tịnh Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường xã, tuyến ngõ ông Thọ - Ngõ ông Trạng - Giáp đường đi Gò Lầy (ngõ ông Lộc, đội 7).
09/07/2018 07:00
UBND xã Tịnh Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường xã, BTXM tuyến mương chợ Tổng - đội 5, thôn Đông.
27/06/2018 07:00
UBND xã Tịnh Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hội trường đa năng, kết hợp nhà văn hóa xã Tịnh Sơn.
19/06/2018 07:00
UBND xã Tịnh Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường xã, BTXM tuyến cầu Bến Bè - Ngõ bà Ái - Ngõ ông Hậu - QL.24B.
05/06/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tịnh Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH ĐÔ
12/10/2022 09:02
UBND xã Tịnh Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thương Mại Kỹ Thuật Tam Thành Phát
12/10/2022 08:40
UBND xã Tịnh Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
31/08/2022 14:11
UBND xã Tịnh Sơn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
31/08/2022 10:06
UBND xã Tịnh Sơn đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/08/2022 12:52
UBND xã Tịnh Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nhà sinh hoạt văn hóa, sân thể thao thôn Bình Thọ, xã Tịnh Sơn với 4 gói thầu.
20/08/2022 12:00
UBND xã Tịnh Sơn đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/08/2022 11:37
UBND xã Tịnh Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa, nâng cấp, mở rộng đường xã tuyến QL24B-Ngõ ông hai Tống với 7 gói thầu.
20/08/2022 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tịnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn.
12/10/2022 09:02
Bên mời thầu UBND xã Tịnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thương Mại Kỹ Thuật Tam Thành Phát
12/10/2022 08:40
Bên mời thầu UBND xã Tịnh Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/08/2022 12:52
Bên mời thầu UBND xã Tịnh Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/08/2022 11:37
UBND xã Tịnh Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường xã, tuyến ngõ ông Thọ - Ngõ ông Trạng - Giáp đường đi Gò Lầy (ngõ ông Lộc, đội 7).
09/07/2018 07:00
UBND xã Tịnh Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường xã, BTXM tuyến mương chợ Tổng - đội 5, thôn Đông.
27/06/2018 07:00
UBND xã Tịnh Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hội trường đa năng, kết hợp nhà văn hóa xã Tịnh Sơn.
19/06/2018 07:00
UBND xã Tịnh Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường xã, BTXM tuyến cầu Bến Bè - Ngõ bà Ái - Ngõ ông Hậu - QL.24B.
05/06/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tịnh Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự nghèo khó khốn cùng nhất là nỗi cô đơn và cảm giác không được yêu thương. "
Mẹ Teresa
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh