Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.247.441.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.245.076.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.247.441.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.245.076.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG 688
09/06/2025 10:08
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD TTH
06/06/2025 04:58
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Xuân Thủy của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐO ĐẠC VÀ TIN HỌC LONG PHÚC KIÊN
05/06/2025 11:59
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Xuân Thủy của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY với 1 gói thầu.
05/06/2025 11:56
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG KIẾN ANH
05/06/2025 09:51
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGUYÊN ĐẠT
05/06/2025 09:47
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Faco
05/06/2025 09:44
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ SƠN TRANG
02/06/2025 16:32
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa các công trình trên địa bàn xã Xuân Thủy của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY với 3 gói thầu.
02/06/2025 16:23
UBND XÃ XUÂN THỦY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa các công trình trên địa bàn xã Xuân Thủy.
02/06/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ XUÂN THỦY công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG 688
09/06/2025 10:08
UBND XÃ XUÂN THỦY công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD TTH
06/06/2025 04:58
UBND XÃ XUÂN THỦY công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Xuân Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐO ĐẠC VÀ TIN HỌC LONG PHÚC KIÊN
05/06/2025 11:59
UBND XÃ XUÂN THỦY đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Xuân Thủy với 1 gói thầu.
05/06/2025 11:56
UBND XÃ XUÂN THỦY công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG KIẾN ANH
05/06/2025 09:51
UBND XÃ XUÂN THỦY công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGUYÊN ĐẠT
05/06/2025 09:47
UBND XÃ XUÂN THỦY công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Faco
05/06/2025 09:44
UBND XÃ XUÂN THỦY công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ SƠN TRANG
02/06/2025 16:32
UBND XÃ XUÂN THỦY đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa các công trình trên địa bàn xã Xuân Thủy với 3 gói thầu.
02/06/2025 16:23
UBND XÃ XUÂN THỦY công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ XD NAM TRANG
28/05/2025 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG 688
09/06/2025 10:08
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD TTH
06/06/2025 04:58
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Xuân Thủy của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐO ĐẠC VÀ TIN HỌC LONG PHÚC KIÊN
05/06/2025 11:59
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Xuân Thủy của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY với 1 gói thầu.
05/06/2025 11:56
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG KIẾN ANH
05/06/2025 09:51
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGUYÊN ĐẠT
05/06/2025 09:47
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Faco
05/06/2025 09:44
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ SƠN TRANG
02/06/2025 16:32
Bên mời thầu UBND XÃ XUÂN THỦY đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa các công trình trên địa bàn xã Xuân Thủy của chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY với 3 gói thầu.
02/06/2025 16:23
UBND XÃ XUÂN THỦY đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa các công trình trên địa bàn xã Xuân Thủy.
02/06/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ XUÂN THỦY là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy đếm khu vườn bằng những đóa hoa, đừng bởi những chiếc lá đã rơi. Hãy đếm cuộc đời bằng những nụ cười, đừng bởi lệ lăn trên má. "
Khuyết Danh
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info