Thông báo mời thầu

Xây lắp + Thiết bị

Tìm thấy: 18:35 20/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống cấp nước chữa cháy ngoài trời tại Trường Tiểu học Xuân Thủy
Tên gói thầu
Xây lắp + Thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn theo Quyết định số 4115/QĐ-UBND ngày 20/12/2024 của Ủy ban nhân dân huyện Lệ Thủy về việc giao dự toán thu, chi ngân sách Nhà nước năm 2024 cho UBND các xã, thị trấn, các ngành và các đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lệ Thuỷ, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 27/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
184/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/09/2024 16:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Xuân Thủy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:15 20/09/2024
đến
16:00 27/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 27/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/09/2024 (26/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn & đầu tư Trường Vĩnh Thịnh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 07-Phan Đình Phùng, TP. Đông Hà, T. Quảng Trị
2 Công ty cổ phần tư vấn & xây dựng AQT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị Trấn Hồ Xá, Huyện Vĩnh Linh, Tỉnh Quảng Trị
3 Công ty TNHH ĐTXD Thái Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Thị trấn Nông trường Lệ Ninh, Huyện Lệ Thuỷ, Tỉnh Quảng Bình
4 Công ty TNHH TVXD TTH Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố Xuân Giang, Thị Trấn Kiến Giang, Huyện Lệ Thuỷ, Tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH ĐTXD Thái Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Thị trấn Nông trường Lệ Ninh, Huyện Lệ Thuỷ, Tỉnh Quảng Bình
6 Công ty TNHH TVXD TTH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố Xuân Giang, Thị Trấn Kiến Giang, Huyện Lệ Thuỷ, Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥0.4( - Hoạt động tốt; Có giấy đăng ký xe máy, đăng kiểm còn hiệu lực.Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị kèm theo)
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 7T( - Hoạt động tốt; Có giấy đăng ký xe, đăng kiểm còn hiệu lực.Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị kèm theo)
1
3
Máy trộn vữa 250l ( Hoạt động tốt; Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê - nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
4
Máy đầm dùi - công suất: 1,5 kW (Hoạt động tốt; Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
5
Máy đầm bàn - công suất: 1,0 kW (Hoạt động tốt; Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
6
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW (Hoạt động tốt; Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
7
Máy cắt gạch đá - công suất:1,7 kW (Hoạt động tốt; Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
38.88
m2
2
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.0237
tấn
3
Phá dỡ nền gạch terazzo sân trường
38.88
m2
4
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
18.6648
m3
5
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
18.6648
m3
6
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng) đến bãi phế liệu huyện Lệ Thủy
18.6648
m3
7
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.1437
100m3
8
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0222
100m3
9
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB40
1.761
m3
10
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M250, đá 1x2, PCB40
3.5294
m3
11
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0776
100m2
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.0836
tấn
13
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.1598
m3
14
Ván khuôn gỗ cột - Cột vuông, chữ nhật
0.1725
100m2
15
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 6-10mm, chiều cao ≤6m
0.0316
tấn
16
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 16mm, chiều cao ≤6m
0.1237
tấn
17
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 12x20x30cm - Chiều dày 30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M100, XM PCB40
6.656
m3
18
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.113
100m3
19
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.235
100m3
20
Mua đất tài nguyên (TBG T7/2024)
23.5
m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
2.35
10m³/1km
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
2.35
10m³/1km
23
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.235
100m3
24
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.0442
m3
25
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.1702
100m2
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.0284
tấn
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 8mm, chiều cao ≤6m
0.0296
tấn
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
0.002
tấn
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 16mm, chiều cao ≤6m
0.1111
tấn
30
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 10x15x22cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
5.0418
m3
31
Xây tường thẳng bằng gạch thông gió 20x20cm, vữa XM M75, PCB40
1.2
m2
32
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.045
tấn
33
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
1.8
m2
34
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3.96
1m2
35
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 1x2, PCB30
2.305
m3
36
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
15.5014
m2
37
Gia công xà gồ thép
0.0624
tấn
38
Lắp dựng xà gồ thép
0.0624
tấn
39
Lợp mái che tường bằng tôn sóng vuông dày 0,4mm
0.3168
100m2
40
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
5.568
m2
41
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
17.02
m2
42
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
51.696
m2
43
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
34.347
m2
44
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
51.367
m2
45
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
57.264
m2
46
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.576
100m2
47
Lát nền gạch terazzo phần tháo dở vữa XM M50, PCB40
21.0716
m2
48
Phụ kiện phụ (đinh vít, tắc kê,..)
5
Kg
49
Ke chống bão
89
Cái
50
Lắp đặt dây tiếp địa 1x10mm2
10
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây